ผู้เขียน หัวข้อ: (xana-tasia) ซื้อของเล่นมือ2 มาจัดหนัก สาวน้อยสู่ซากศพ  (อ่าน 454 ครั้ง)

xanatasia

• ช่างขึ้นรูป
  • **
สวัสดีครับทุกๆวันนี้มีงานมาให้ชมกันอีกนะครับ ;D ;D
งานครั้งนี้ เป็นงาน ตู๊กตาที่ไปซื้อมาจากคลองถมมาดัดแปลง
     สภาพก็ยังดีอยู่ แต่มันขาด ฉีก ก็เลยคิดว่าจะทำให้มันแปลกๆไปเลย
-ดัดแปลงแบบให้เหมือนเย็บศพไปเลย ก็ตัดเพิ่ม ฉีกเพิ่ม เจาะรู เย็บ และลงสี
-โดยส่วนตัวชอบมากๆมันแรงดี แถมเราชอบแนวนี้
  มาดูกันเลยครับ

ขอบคุณที่ติดตามชมนะครับ ;) :)
                               ขอบคุณครับ

Narin

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
Re: (xana-tasia) ซื้อของเล่นมือ2 มาจัดหนัก สาวน้อยสู่ซากศพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 02:49:58 PM »
 โอ้ว สวยงามครับ สยองดีแท้  :-X

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

Theman

• บุคคลทั่วไป
Re: (xana-tasia) ซื้อของเล่นมือ2 มาจัดหนัก สาวน้อยสู่ซากศพ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 03:07:03 PM »
ดูแล้วเธอน่าจะเป็น...เจ้าสาวของแฟรงเกนสไตน์ หรือไม่ก็ พี่แจ๊คฮาโลวีน นะครับ55 ;D โว้ว! :o โหด!แท้เหลา..เด็ก สตรี และคนชราไม่ควรรับชม ฮิฮิ  ::)  เจ๋งดีๆชอบครับ  ;D ;) ปล.แต่เสียดายคุณน้องตุ๊กตาจังง่ะ :'( ใจ...ร้ายยย!!

NutZmoto

• I am what I am
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 05:57:22 PM »
โหดมากคับ สยองๆดีคับ :D

Apikit

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 06:54:48 PM »
 :o อ๊าส์สวยสยอง นึกถึงไซเลนท์ฮิลเลยครับ  ;)

wat_sd_model

• นอนวันล่ะ8ชม.
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 11:55:17 PM »
สวยดีครับ ดูเป็นศิลปะแนวๆลึกลับดี จะคอยติดตามผลงานชิ้นต่อๆไปจ้า :) :) :)

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 12:56:33 AM »
ดูเป็นงานศิลปะอีกแนว :) โมดิฟายได้สวยเลย
ลองเอาวิธีการโมฯ มาลงให้เพื่อนๆ ได้ดูกันหมวด nana tecnics น่าจะมีอีกหลายท่านที่อยากจะโมฯ ของเล่นเก่าๆ กันหลายฅนเลยนะเนี่ย

barank

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 08:14:22 AM »
สุดยอดเลยครับ เพิ่มมูลค่า ได้อีกเยอะเลย  ;) ;) ;)

แต่จริงๆอยากให้มีเส้นผมด้วยจังมันน่าจะทําให้ดูได้อารมณ์ ::)(น่ากลัว) อีกสักนิด แต่สําหรับผมนะครับ ;) ;) ;)

เพราะการออกมาหัวโล้นๆแบบนี้มันก็ดูดิบๆดีเหมือนกัน เอ้ะ เรายังไงแน่  เพราะถ้าตายไปแล้วเส้นผมกับเล็บก็น่าจะหลุด มั้ง ;D ;D ;D

reg

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 10:55:29 PM »
โอ้ว สวยงามครับ

Theman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 12:19:09 AM »
ดูเป็นงานศิลปะอีกแนว :) โมดิฟายได้สวยเลย
ลองเอาวิธีการโมฯ มาลงให้เพื่อนๆ ได้ดูกันหมวด nana tecnics น่าจะมีอีกหลายท่านที่อยากจะโมฯ ของเล่นเก่าๆ กันหลายฅนเลยนะเนี่ย
จริงครับ เห็นด้วยกับ ครูวี ถ้านำวิธีการโมฯ มาลงให้ได้ชมด้วย จะยิ่งดีมากๆเลย อยากเห็นๆ ปล.หรือ แต่ถ้าเป็นความลับทางการตลาด ไม่สามารถนำมาเปิดเผยได้ ก็ไม่เป็นไรนะครับ 555  ;D ;)

gon

• Global Moderator
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 12:33:36 AM »
โหดจริงๆ

ikokoh

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 01:30:32 AM »
เจ๋งมากครับ :)

jack_1081009

• นักปั้นหน้าใหม่
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 10:23:39 AM »
ชอบนะครับ ผมชอบนะ แนว creature core  :)

iamart

• เด็กฝึกงาน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 09:07:24 AM »
งานทำออกมาได้ดุมากๆ ชอบๆ ผมขอ 55555

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal