ผู้เขียน หัวข้อ: The Walking Dead : Bicycle Girl  (อ่าน 1381 ครั้ง)

NutZmoto

• สุดยอดโมเดลเลอร์
  • I am what I am
Re: The Walking Dead : Bicycle Girl
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 08:08:49 PM »
ขอบคุณ ทุกๆท่านนะครับ  ;D จะพยายามรีบๆเอาลงให้ไวที่สุด!..เพราะตอนนี้ไฟมันกำลังร้อนแรง!เหลือเกิน เตรียมพบกับผลงานต่อไปเร็วๆนี้ได้เลยครับ 555  ;D ;)
ดูท่าทางพี่แมนจะของขึ้นครับ ไฟแรงจริงๆๆ สงสัยตอนนี้คงแอบนั่งลงสีพร้อมผุดตัวใหม่ๆอยู่เป็นแน่ :o

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
Re: The Walking Dead : Bicycle Girl
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 02:43:03 AM »
 อะไรมันจะไฟแรงขนาดน้านนน  ::)

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

ikokoh

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 02:58:38 AM »
รอชมครับ :)

Theman

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 05:13:27 AM »
อะไรมันจะไฟแรงขนาดน้านนน  ::)
คล้ายๆมันเก็บกด..ไฟสุมทรวง  ::) ;D ฮิฮิ จะไม่ให้รอนานจนเหงือกแห้งนะครับ ลุยๆ ;)

mom

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 07:46:12 AM »
โหวๆๆสวยงามมากๆคุณแมนคร๊าบบ เหลือติดเส้นผมลงสี ก็เตรียมหลอดได้แล้วหละคร๊าบบบ >,<
.
.
.

;D ;D ;D เดาได้มั้ยครับเนี่ย ว่าขี่ยังไง 5555

สมัยเด็กผมเคยพยายามใช้มือปั่นจักรยานนะ นอนคว่ำ เอาอกทาบอาน มือขวาจับแฮน มืิอซ้ายจับที่ปั่น แต่ไม่สำเร็จ(ปั่นได้ก็บ้า) หวังว่าซอมบี้นางนี้จะทำได้ครับ  ;D ;D ;D

รอชมต่อคร้าบบบ

5555 คุณกิตเล่นแผลงได้ที่เลยครับ ตอนเด้กๆเราน่าจะได้เล่นด้วยกันผมอะเล่นแบบนี้เดี๊ยะเลย ...หน้าผากเจาะ!

barank

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 08:37:49 AM »
โหวๆๆสวยงามมากๆคุณแมนคร๊าบบ เหลือติดเส้นผมลงสี ก็เตรียมหลอดได้แล้วหละคร๊าบบบ >,<
.
.
.

;D ;D ;D เดาได้มั้ยครับเนี่ย ว่าขี่ยังไง 5555

สมัยเด็กผมเคยพยายามใช้มือปั่นจักรยานนะ นอนคว่ำ เอาอกทาบอาน มือขวาจับแฮน มืิอซ้ายจับที่ปั่น แต่ไม่สำเร็จ(ปั่นได้ก็บ้า) หวังว่าซอมบี้นางนี้จะทำได้ครับ  ;D ;D ;D

รอชมต่อคร้าบบบ

5555 คุณกิตเล่นแผลงได้ที่เลยครับ ตอนเด้กๆเราน่าจะได้เล่นด้วยกันผมอะเล่นแบบนี้เดี๊ยะเลย ...หน้าผากเจาะ!

ผมเองที่เคยเล่นแปลกๆก็ แค่ใส่ร้องเท้าใบตอง (คล้ายๆ นินจา ฮัทโตริ) แล้วพยายามจะเดินบนน้ำ
แต่ที่เจ็บตัว เพราะน้ำที่ว่านั่น...มันอยู่ใน...สระบัวเล็กๆ...ซึ่งมีน้ำแค่ไม่ถึงเข่า....และที่สาคัญ ผมโดนลงมาจากชั้น 2
แล้วเอาผ้าปูที่นอน กางทําเเป็นร่ม....ดีที่รอด 555555555+ (แต่สมองไม่รอดครับ...5555+)
ไม่มีอะไร เข้ามาเอาฮา เจยๆ ขอรบกวนพื้นที่สักเล็กน้อยถึงปานกลางนะครับ ฮี่ๆ

GregoryDek

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal