ผู้เขียน หัวข้อ: ขุดกรุงานที่ถูกลืม/มาสักที CASTILENE  (อ่าน 312 ครั้ง)

Apikit

• บุคคลทั่วไป
Re: ขุดกรุงานที่ถูกลืม/มาสักที CASTILENE
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 11:24:24 AM »
 :D ขอบคุณข้อมูลของดินตัวนี้ครับ เคยใฝ่ฝันอยากลองเหมือนกัน แต่มันยากเย็นเหลือเกินจนเลิกอยากแล้วครับ  ;D
ไม่ละลายในมือแต่ละลายในไฟ น่าจะเหมาะกับอากาศร้อนบ้านเราจริงๆ ผมขอตัวไปต้มขี้ผึ้งล่ะ อิอิ

รอชมงานตัวนี้ครับผม  ;)

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal