ผู้เขียน หัวข้อ: Space Jockey (Prometheus ver.)  (อ่าน 725 ครั้ง)

TAoPlayClay

• นักปั้นหน้าใหม่
    • http://taoplayclay.exteen.com/
Re: Space Jockey (Prometheus ver.)
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 07:37:43 AM »
 ;D สวยมากเลย ฮะ พี่กิจ
  ......เต็มตัว เต็มตัว เต็มตัว.......
S      C      U      L      P      T       &       M      O      D      E      L

Apikit

• บุคคลทั่วไป
Re: Space Jockey (Prometheus ver.)
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 10:08:07 AM »
 ;D ขอบคุณมากครับพี่โอ๋กะน้องเต๋า ยุกันเก่งจริงๆครับเนี่ย อิอิ ภาค2ครับมาเต็ม  ;)

Narin

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 10:11:42 AM »
 มาอีกเสียง ถ้าจะปั้นขายเมืองนอกต้องเต็มตัว full option นะกิต เพราะฝรั่งเค้าไม่ค่อยชอบงานบัสท์ กว่าจะรอภาค2มาแฟนๆที่เตียมเก็บตังค์รอคงเหี่ยวก่อน
 หรือจะทำแยกชิ้นส่วนไว้เปลี่ยนเป็นบัสท์ และเต็มตัวก็ดีนะ  หรือ.. ถ้าจะปั้นเล่นๆก็แล้วแต่ศรัทธาเลยละกัน อิอิ  :)

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

Apikit

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 10:19:44 AM »
 ;D พี่สปอยหมดแล้วคนดูไม่เซอร์ไพรซ์แล้วครับงี้ 555 ผมแยกชิ้นไว้แล้วพี่  ;)ขอบคุณที่แนะนำครับ

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 10:34:27 AM »
 ทำเป็นไม่รู้ก็ได้นี่หว่า โทษทีเว้ยเฮ้ย 55  ;D

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

Apikit

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 11:19:53 AM »
ถ้าผมโดนจับไต๋ถูกแล้วหลุดทุกที 555+ ;D แต่คงต้องเปลี่ยนแอคชั่นและเพิ่มออพชั่นกันเยอะเหมือนกันครับ ไม่งั้นโดนแซวว่าเล่นง่ายแน่นอน   

อีกอย่างที่อยากจะรอภาค 2 แล้วปั้นเต็มตัวเพราะคิดว่าต้องมีลูกเล่นพวกออพชั่นปืน หรือเครื่องมืออะไรที่ไอ่ตัวนี้มันใช้แน่ๆ ที่ว่าพอเอามาเข้าแอคชั่นแล้วจะลงตัวกว่าชุดสูทอวกาศยืนเฉยๆหรือยกมือชี้นั่นชี้นี่น่ะครับ   ;) เพราะของนีก้าก็ทำออกมาแล้ว 

TAoPlayClay

• นักปั้นหน้าใหม่
    • http://taoplayclay.exteen.com/
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 12:01:36 PM »
 ;D รอดู รอดู รอดู ::)
S      C      U      L      P      T       &       M      O      D      E      L

TD-design

• มันไม่ไช่อาชีพ แต่มันคือชีวิต
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 08:41:49 PM »
สวยอะ ..ถามจริงตัวนี้ปั้นมือ หรือ3d สับสนไปหมดแล้ว 55....รอชมงานดีฯต่อ ^ ^

siridech

• โมเดลเลอร์เต็มขั้น
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 05:29:03 AM »
สวยอะ ..ถามจริงตัวนี้ปั้นมือ หรือ3d สับสนไปหมดแล้ว 55....รอชมงานดีฯต่อ ^ ^

พี่ทูลชมซะขนาดนั้น เดี๋ยวกิตก็ตัวลอยจากเก้าอี้หรอก ;D ;D ;D...สภาพนั้นนั่งปั้นลำบากเพราะต้องแบ่งสมาธิไปทรงตัวด้วย ;D ;D ;D

Apikit

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 11:11:47 AM »
 ;D 555+ สัญญาเลยครับพี่ ว่าถ้าผมลอยตัวปั้นได้เมื่อไหร่จะเลิกงานปั้นทันที เดินสายเหาะโชว์น่าจะรับเละ  ;D ;D ;D

GregoryDek

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal