ผู้เขียน หัวข้อ: Sideshow: SHAAK TI VS GENERAL GRIEVOUS DIORAMA  (อ่าน 2000 ครั้ง)

DSGas

• ช่างขึ้นรูป
  • **
Sideshow: SHAAK TI VS GENERAL GRIEVOUS DIORAMA
« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 08:15:54 PM »
$349.99

gon

• Global Moderator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
Re: Sideshow: SHAAK TI VS GENERAL GRIEVOUS DIORAMA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 08:27:31 PM »
งามครับ ละเอียดดีจัง

wat_sd_model

• นอนวันล่ะ8ชม.
Re: Sideshow: SHAAK TI VS GENERAL GRIEVOUS DIORAMA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 09:06:36 PM »
งานละเอียดดีครับ แอ็กชั่นลงตัวดี จะมีตินิดนึงก็อีตรงหน้าเจได หน้ามันมีความสุขไปหน่อยไหมไม่รู้จะยิ้มไปไหน (ไม่มีตังเลยต้องติตามสเต็ปคนไทย555) ;D ;D ;D

gon

• Global Moderator
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 09:20:25 PM »
งานละเอียดดีครับ แอ็กชั่นลงตัวดี จะมีตินิดนึงก็อีตรงหน้าเจได หน้ามันมีความสุขไปหน่อยไหมไม่รู้จะยิ้มไปไหน (ไม่มีตังเลยต้องติตามสเต็ปคนไทย555) ;D ;D ;D
ยิ้มสู้ครับ

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 11:47:17 PM »
 โดยรวมผมว่าดูโอเคนะ แต่ถ้ามองให้ละเอียดเนี่ยมันมีที่ไม่ค่อยเข้าท่าเยอะเหมือนกัน คนที่แสดงเป็น shaak ti เนี่ยตัวจริงสวยมากๆนะถึงจะแต่งหน้าเมคอัพยังไงก็ยังคงความสวยเหมือนเดิม แต่โมเดลปั้นออกมาไม่ได้ใกล้เคียงเลยแถมยังลงสีซะหน้าตาเป็นอาเจ๊ขายหมูซะงั้น  และสีก็ลงไม่เรียบด้วยนะตามระยางบนหัวน่ะ แถมท่าทางยังดูเก้ๆกังๆขัดลูกตา

ถ้าเป็นผมได้มาจะดึงเอานายพลกะฐานที่เป็นถังนั่นมาตั้งเดี่ยวๆจะสวยกว่าเยอะเลย  >:(

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

barank

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 11:34:40 AM »
สงสัยเจ้แกจะตกใจ ที่นายพลโดดใส่ เลยต้องยิ้มสู้แบบที่พี่กร บอก นอกจากท่าทางจะดูแปลกๆแบบที่พี่ นรินทร์บอกแล้ว

เวลาคนกลัวหรือตกใจ จึงนํามาซึ่งสาเหตุให้ใบหน้านั้นเปลี่ยนแปลงไป*-* ;D (มันเกี่ยวกันไหมอิอิ) ;D(หรือว่าตอนปั้นตกใจ*-* ;D)

ผมเองก็ชอบนายผลมากครับ เคยพยายามปั้นสุดท้าย....นายพล สิ้นใจเพราะ แรงดึงดูดของโลกครับ 555+ ;D ;D ;D

ขอบคุณท่าน DS GAS มากๆครับที่นํามาแบ่งปันกันคร้าบผม ^ ^~

GregoryDek

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal