ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ก็จัดเอง wwe Series2:Figures:Vladimir Kozlov&neca:Terminator2  (อ่าน 628 ครั้ง)

Theman

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากได้ก็จัดเอง wwe Series2:Figures:Vladimir Kozlov&neca:Terminator2
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 12:09:54 PM »
เลือดเอเลี่ยนก็คล้ายๆเยลเป็นของเล่นเด็กๆยืมของเล่นลูกมาใช้น่ะ ;D อิอิ ส่วนที่เพ่!สองคน บรู๊ซเวย์นกับโทนี่สตาร์กเค้ามายืนจ้องหน้ากันก็พอมีที่มาแต่ต้องคอยชม..นี่เป็นแค่บางส่วนง่ะ ::) ส่วนเจ้าตัวที่ชอบสะสมชิ้นส่วนมนุษย์แถมตัวงอกได้ตายยาก..ก็..ถะ..ถะ..ถะ..ถั่วต้ม..แล้วครับ ;D อิอิ เป็นหนังที่นักวิจารณ์ไม่ชอบ แต่ผมชอบ!!(ออกแนวซาดิสต์)เรื่อง JEEPERS CREEPER คิดว่าถ้าใครได้ดูครั้งแรกก็ต้องมีลุ้นกันบ้างทั้งภาค1และ2 ใจเย็นๆกันนะครับรอแป๊บ!กำลังพยายามเร่งให้เสร็จไวๆอยากเอามาโชว์จริงๆขอบคุณที่แวะมาชมกันครับ ;)

gon

• Global Moderator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
Re: อยากได้ก็จัดเอง wwe Series2:Figures:Vladimir Kozlov&neca:Terminator2
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 10:18:01 PM »
   ;D เจอกันเเบบข้ามค่าย ข้ามเรื่อง มันส์ดีนะครับ  ;D

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 12:11:12 AM »
hero สารพัด ;D

barank

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2011, 01:54:30 AM »
ละเอียดยิบเลยจร้า...พี่ man อิอิ ;D ;D ;D รอๆชมๆ

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal