ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ก็จัดเอง wwe Series2:Figures:Vladimir Kozlov&neca:Terminator2  (อ่าน 980 ครั้ง)

TAoPlayClay

• นักปั้นหน้าใหม่
    • http://taoplayclay.exteen.com/
Re: อยากได้ก็จัดเอง wwe Series2:Figures:Vladimir Kozlov&neca:Terminator2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 11:41:38 AM »
งาน ดู สนุก สนาน มากเลยครับ

มันส์ดี ;D  ชอบครับผม
S      C      U      L      P      T       &       M      O      D      E      L

barank

• สุดยอดโมเดลเลอร์
Re: อยากได้ก็จัดเอง wwe Series2:Figures:Vladimir Kozlov&neca:Terminator2
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 12:29:04 AM »
เป็นเรื่องเป็นราวดูแล้วเพลินดีครับ อิอิ ไว้ถ้าว่างๆจัดมาให้ได้ชมอีกนะครับ...เยี่ยมๆ  ;D ;D ;D

เอาไป 5 กระโหลก....^ ^ ให้ perdator เอาไปติดยาน อิอิ รอชมต่อไปนะครับ งานหน้า... ;)

Theman

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 08:54:27 AM »
ยินดีครับ ;D ยังไงก็ช่วยกันเอาผลงานของตัวเองมาลงให้ผมและสมาชิกทุกท่านชื่นชมกันมั่งนะครับ..เย้!!ดีใจจังเป็นปลื้ม :'( โอกาสหน้าจะทำให้ได้ซัก10 กะโหลกนะครับอิอิ ::)

barank

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 09:57:49 AM »
อิอิ  ;D ;D ;D ถ้างานของผมคงอีกระยะนึงนะ เอิกเอิกร์ 555+ แต่จะตามแวะมาให้กําลังใจ (+ป่วนเรื่อยๆเลยครับ ;D ;D)

gon

• Global Moderator
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 01:07:50 AM »
MODIFY ได้อารมณ์มากครับ เยี่ยม

Theman

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 08:47:08 AM »
โอ้!!แค่นี้ผมก็เป็นสุขที่โดนใจทุกท่าน..คราวหน้าจะให้มันส์กว่านี้นะครับคุณTAoPlayClayส่วนคุณbarankไม่ให้กำลังใจไม่ว่าแต่.."ต้องมาป่่วน"ให้ได้นะครับ บ้านหลังนี้ต้องมีคนอย่างคุณถึงจะไม่เหงา55ฮิฮิ ;D และอีกหนึ่งท่านที่เป็นเกียรติเข้ามาชมขอบคุณครับพี่กร..และที่ลืมไม่ได้เลยจริงๆบุคคลที่ทำให้เราๆท่านๆกลับมาแบ่งปันความสุขกันได้อีกครั้ง เพื่อนผมคนนี้..นรินทร์ เอิกอุดม เย้!!!!! ;) :) :D ;D :'( กรุณายืนขึ้นแล้วปรบมือพร้อมกันให้ดังสั่นลั่นทุ่งด้วยกันครับ

Theman

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 08:55:42 AM »
คุณvenomก็คอยรอชมต่อได้เลยนะครับเร็วๆนี้ coming soon  ;D อิอิ

3z

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 07:31:40 AM »
พอดี เพิ่งเห็นครับ...
นี่มัน ชุดผ้านี่นา(กางเกง)
ผมว่าแจ๋๋วเลยนะครับ มิกซ์ แอน แมช  ลงตัวพอดีเลยครับ
ภาพสุดท้ายแสงแจ๋วมากครับ
ว่างๆทำมาให้ชมอีกนะครับ
ชอบครับชอบ... ;)
ฝีมือปั้นเป็นรอง..
ฝีมือดองเป็นเลิศ...

mom

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 08:15:03 AM »
งานโมอย่างเจ๋งเลยครับ ชอบมากอยากเอามาเล่นสู้กันกับpredator ชอบครับผม

Theman

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:57:32 AM »
ขอบคุณครับ ;D ที่ชอบกันทั้งคุณ3zและคุณmom ที่แวะเวียนเข้ามาชม..แค่นี้ก็เป็นแรงผลักดันให้งานหน้า..จะจัดไป&มันส์กว่าเดิมนะครับ..รอชมกันนะครับ :'( ;)

barank

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 03:09:22 PM »
เอาแบบ รวมมิตรเลยครับพี่ แมน ผมก็ชอบ อิอิ  ;D ;D ;D

Theman

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 01:02:04 PM »
เอาแบบรวมมิตรเหรอ งั้นเพ่!ขอเป็น ลอดช่องกระทิสด&ข้าวเหนียวถั่วดำนะ..อิอิ แต่ถ้าเอาจริงๆรอหน่อยแล้วกันตอนนี้ผลงานรวมมิตรยังถ่ายทำไม่เสร็จซะที..ต้องรอตัวละครเพิ่มอีกนิดน่ะ ;)

Theman

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 01:43:40 PM »
แต่พอมีตัวอย่างให้ชมกันนิดๆแต่จริงๆรวมมิตรแบบ มั่วจัดเต็มมีอีก..เพียบ!!!แฮะๆ ::)

barank

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 08:15:40 AM »
กว้าก...เอเลี่ยนมีเลือดด้วย ใช้อะไรครับนั่น... :o :o :o

แล้ว batman กับ ironman เค้าจ้องกันทําไม  ;D ;D ;D

ภายสุดท้ายนี่ที่หันหน้ามาใช้ เจ้าตัวในหนังที่มันชอบสะสมชิ้นส่วนมนุษย์ รึเปล่าครับ

ชอบมากเมื่อก่อนเคยดู(ถ้าใช่น่ะครับ)

รอชม ต่อครับพี่ manๆ อิอิ

mom

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 09:43:56 AM »
โอ๊ววว ตัวอย่างมันส์มากๆครับ ชอบโทนทะมึนของภาพแบบนี้โอ๊ยอยากดูไวๆ

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal