ผู้เขียน หัวข้อ: ฮามาก!!! จับสิริ... มาพูดไทย  (อ่าน 2429 ครั้ง)

loucipher

• สุดยอดโมเดลเลอร์
    • thai-toku.com
ฮามาก!!! จับสิริ... มาพูดไทย
« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 02:27:40 PM »
ขำมากแต่น้องเค้าน่ารักจัง

!

Theman

• บุคคลทั่วไป
Re: ฮามาก!!! จับสิริ... มาพูดไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 05:47:09 PM »
อ้าย!..เค้าอยากได้จังเยยตัวใหม่ IPhone 4s แต่แพงโคตร!งั้นขอเป็น "น้องซี" คนสอน สิริพูดไทย..ได้อ่ะป่ะ น่าร๊ากอ่ะ อิอิ ::) ;D

gon

• Global Moderator
Re: ฮามาก!!! จับสิริ... มาพูดไทย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 10:12:50 PM »
 สารภาพว่าไม่รู้จักเลยครับ สงสัยผมคงเด็กไป  ;D   ;D

loucipher

• thai-toku.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 10:26:52 PM »
สารภาพว่าไม่รู้จักเลยครับ สงสัยผมคงเด็กไป  ;D   ;D

;D ;D ;D ผมไม่รู้จักน้องในรูปเหมือนกันครับ แต่ "สิริ"  จริงๆคือระบบสั่งงาน iphone4s ด้วยเสียงครับ แต่มันโต้ตอบเราได้ด้วย  clip นี้ เค้าทำให้เห็นว่า มันพูดไทยได้จ้า

TeeNoi

• ช่างขึ้นรูป
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 03:42:13 AM »
น้องซี เป็นพิธีกรแนวไอทีไปแล้วครับเดี๋ยวนี้  :)

ถึงจะอวบ ๆ แต่ก็น่ารักชะมัด

ว่าแต่คลิปนี้นี่... ถ้าคนทำไม่น่ารัก คนดูอาจจะปิดทิ้งตั้งแต่ยังไม่ทันถึงครึ่งของคลิปก็ได้นะเนี่ย  ???

ขอบคุณสำหรับคลิปน่ารัก ๆ ครับ  ;)

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 04:45:16 AM »
:) ถ้าเอามาใช้ให้คุ้มค่ามันจะดีเลย ถ้าได้ตามความตั้งใจของคนที่ออกแบบมา
สงสัยเราคงไม่ได้เล่นเพราะราคาและความต้องการในการใช้งานคงไม่คุ้มทุน อิอิ  ;D ;D

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 09:37:18 AM »
สิริก็เข้าใจภาษาไทยใช่ย่อย เก่งกว่าคนไทยหลายๆคนซะอีก  ;D

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

barank

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 06:43:48 AM »
อยากได้มาเป็นผู้ช่วย.... ::)  ;D ;D ;D สอนภาษา...C...ให้เค้าที  ;D

ขอบคุณครับ  ;) ;) ;) ท่าน louc

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal