ผู้เขียน หัวข้อ: การประกวดออกแบบ CE Design Contest ครั้งที่ 2  (อ่าน 1944 ครั้ง)

loucipher

• สุดยอดโมเดลเลอร์
    • thai-toku.com
การประกวดออกแบบ CE Design Contest ครั้งที่ 2
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 01:59:50 PM »
ข่าวฝากจากเพื่อนครับ ทีมงาน MAFIA Factory ขออัพเดทเรื่องการประกวดออกแบบ CE Design Contest ครั้งที่ 2
ซึ่งจะใช้ชื่อว่า CE Contest II ครับ

การประกวดครั้งนี้ นักออกแบบจะต้องส่งผลงานออกแบบ 3 ชิ้น ภายใต้คอนเซบเดียวกัน คือ

1. CE Toy

2. แพคของ CE Toy

3. สกรีนเสื้อยืด

http://www.facebook.com/event.php?eid=183435051738007

http://toysrevil.blogspot.com/2011/11/ce-design-contest-2-begins.html

อย่างไรก็ตาม เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วม
ทำให้ทีมงานยังไม่สามารถจัดการประชุมสรุปรายละเอียดสุดท้ายกับผู้สนับสนุนโครงการทั้
งหมดได้

แต่เนื่องจากการจัดการประกวดในรอบสุดท้าย (Final Battle) น่าจะจัดขึ้นในช่วงปลายเดือน กุมภาพันธ์ 2555

ซึ่งกำหนดการในการส่งผลงานในรอบแรกนั้น น่าจะอยู่ในช่วงต้นเดือน - กลางเดือน ธันวาคมนี้

เพื่อให้ทีมงานจัดเตรียมนิทรรศการแสดงผลงาน 100 แบบที่เข้ารอบได้ทัน

จึงอยากจะรบกวนขอให้นักออกแบบที่สนใจจะเข้าร่วมการประกวดในครั้งนี้

ส่งเมลล์ตอบรับกลับมาที่เมลล์นี้ - mafiafactory@hotmail.com

เพื่อทีมงานจะได้ส่งไฟล์ template (AI และ PSD) ไปให้

ทีมงานต้องขออภัยที่ยังไม่สามารถส่งรายละเอียดทั้งหมด และจัดงานแถลงข่าวได้ตามกำหนดที่วางแผนไว้

และทราบดีว่า ไม่สมควรนักที่จะต้องเร่งดำเนินการในสภาวะเช่นนี้

เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วมดังกล่าว

แต่ก็มีความจำเป็นที่น่าจะต้องจัดทำโครงการให้ทันในช่วงกุมภาฯ จึงขอรบกวนนักออกแบบทุกท่านด้วย

ขอบคุณมากครับ

ทีมงาน MAFIA Factory

ตอนนี้เลื่อนกำหนดเป็นส่งงานถึงวันที่ 22 มกราคมครับ
งานรอบสุดท้ายเลื่อนไปเป็นมีนาคม
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2011, 02:04:41 PM โดย loucipher »

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
Re: การประกวดออกแบบ CE Design Contest ครั้งที่ 2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 02:24:16 PM »
 ยินดีครับ เพื่อนๆคนไหนสนใจเชิญได้เลยครับ  ;D

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

gon

• Global Moderator
Re: การประกวดออกแบบ CE Design Contest ครั้งที่ 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 01:49:28 AM »
   ท่าทางน่าสนุกดีนะครับ  ;)

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 03:53:41 AM »
น่าลอง เห็นคราวก่อนๆ รุ่นน้องเล่นซะมันส์ ไม่รู้จะว่างได้ไปแจมไหม :D
ขอบคุณที่เอากิจกรรมดีดีมาฝากกันจ้า

Theman

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 10:23:18 AM »
น่าสนใจไปร่วมดูงานเหมือนกันนะครับ ;D

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal