ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่มารายงานตัวแล้วค่าา  (อ่าน 1805 ครั้ง)

Tsukidesu

• เด็กฝึกงาน
  • *
สวัสดีค่ะ ชื่อเร็นนะคะ แอบส่องในเว็บมาเรื่อยๆ มีความสนใจด้านงานปั้นค่ะ แต่พื้นฐานยังอ่อนด้อยมากมายค่ะ

เห็นงานของพวกพี่ๆทุกท่าน เก่งๆกันทั้งนั้นเลย (แอบสะพรึงค่ะ)

ยังไงก็ขอคำชี้แนะ แล้วก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

NutZmoto

• สุดยอดโมเดลเลอร์
  • I am what I am
Re: สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่มารายงานตัวแล้วค่าา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 02:53:54 AM »
สวัสดีครับคุณเร็น ผมชื่อนัทครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่จ้า

เอางานมาแบ่งกันชมได้นะครับ จะได้ช่วยกันดู คนในนี้อบอุ่นทุกคนครับ

termpoom

• -----
Re: สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่มารายงานตัวแล้วค่าา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 08:18:33 AM »
มีสาวๆ มาร่วมแก้งค์ด้วยดีจัง ที่นี่ขาดแคลนมากๆครับ

Tsukidesu

• เด็กฝึกงาน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 11:09:06 AM »
รับทราบค่ะ คุณนัท แหะๆ

สำหรับงานนี่เร็นขอเริ่มจากพาร์ทเล็กๆน้อยๆ พวกโมพาร์ทเน็นด๋อย พาร์ทกันดั้ม ก่อนหล่ะค้า มิอาจฝันเกินตัวเกินไป

ส่วนตอนนี้เร็นกำลังปั้นชิ้นส่วนสำหรับติดกับ PVC Light Saber หน่ะค่ะ เดี๋ยวถ้าเกิดมีปัญหาตรงไหนก็ขอความกรุณาชี้แนะด้วยนะคะ

gon

• Global Moderator
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 11:11:26 PM »
ยินดีต้อนรับครับ

barank

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 29, 2017, 03:42:07 PM »
สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักนะครับ คุณเร็น ผมชื่อแบงค์นะครัช
เรื่องฝีมือผมเองก็มีไม่มาก ยิ่งเรื่องสาระ ผมยิ่งไม่มี และ คำแนะนำนี่ไม่ต้องพูดถึง เพราะผมมั่วสุดๆ
แต่สิ่งที่ผมมีใหเสมอถ้าคุณเร็นต้องการ คือกำลังใจดีๆ ในทุกรูปแบบ ที่จะสามารถส่งให้กันได้ครับ ^^
ลงงานเลยๆๆๆ รอชมๆๆ ลุยไปด้วยกันครัชผม

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 29, 2017, 11:57:00 PM »
ยินดีต้อนรับจ้า :) รอชมผลงานเลย ช่วยแนะนำกันไป ^__^ สะพรึงเรื่องคนใช่ไหม 555

VitayaBas

• นักปั้นหน้าใหม่
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2017, 03:33:28 AM »
สวัสดีครับ ผมชื่อ บาส ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^

mom

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2017, 09:01:11 PM »
ยินดีต้อนรับครับป๋ม

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal