ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ ไอร่อนแมน คิดเองทำเองครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 230 ครั้ง)

daimon

• เด็กฝึกงาน
  • *
เป็นการตัดๆแต่งๆแผ่นพลาสติก แล้วประกอบขึ้นมาคับ ไม่ค่อยเหมือนนัก ติชมได้ครับ

ekakung

• โมเดลเลอร์เต็มขั้น
  • จนกว่าจะเป็นแค่เพียง.."ความทรงจำ"
    • เพียง … “ความทรงจำ”
เยี่ยมเลยครับ เอาผลงานมาให้ชมบ่อยๆนะครับ
dark Shadows sculpture

Narin

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
งานทำด้วยตัวเองจะสวยไม่สวยก็โคตรภูมิใจ งานนี้ออกมาดูดีเลยทีเดียวครับ เข้าใจหาวัสดุมาประกอบ เอางานดีๆมาให้ชมกันบ่อยๆนะครับ

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
รูปไม่ค่อยชัด แต่เหมือนทำข้อต่อเองด้วยเปล่า พวกนิ้วมือต่างๆ พอลงสีแล้วน่าจะงาม

3z

แจ๋วเลยนะครับ
 ส่วนหน้าผมว่าปากมันต่ำไปหน่อย เลยดูแปลกๆ
ถ้าดึงปากขึ้นมาได้อีกนิดละก็หล่อเลยครับ
ฝีมือปั้นเป็นรอง..
ฝีมือดองเป็นเลิศ...

barank

เจ๋งสุดเลยตรงที่มีจุดขยับด้วย และเค้าโครงมาดีแบบนี้จัดต่อเลยครัชท่านได้ทั้งแรงบัลดาลใจและ
ไอเดียดีๆจากพี่ๆน้องๆไปแว้วจัดๆเลยครัช

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal