ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการตัดสิน " Project ZM03 "  (อ่าน 7316 ครั้ง)

TEESERK

• นักปั้นหน้าใหม่
Re: ผลการตัดสิน " Project ZM03 "
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 12:38:14 PM »
ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ และผมขอขอบคุณพี่ ๆ ทีมกรรมการมาก ๆ
แต่ละ comment ทุกงาน นั่งอ่านแล้วได้สาระ ประโยชน์สุดยอดครับ เพลินมาก
ยิ่งอ่านงานตัวเอง แล้วเห็นจุดด้อยเยอะแยะเลย ก็จะขอนำไปปรับปรุงต่อไปครับ

ดีใจที่ได้ร่วมกิจกรรมจนจบ แถมได้ของรางวัลเทพ ๆ อีก อิ อิ ขอบคุณค้าบบบบ

Ahhhh, the great outdoors!

ekakung

• โมเดลเลอร์เต็มขั้น
  • จนกว่าจะเป็นแค่เพียง.."ความทรงจำ"
    • เพียง … “ความทรงจำ”
Re: ผลการตัดสิน " Project ZM03 "
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 07:30:23 PM »
ตรงไป ตรงมา ชมคือชม ติคือติ ส่วนดีส่วนเสียตรงไหน กรรมกรรมทำหน้าที่ได้ดีเลยครับ ครั้งนี้เป็นการร่วมกิจกรรมครั้งแรกของผม บอกได้คำเดียวว่า สุดยอดมาก
ทำให้ผมมีความกระตือรือล้น ที่จะทำโปรเจกต่อไปให้ดียิ่งๆขึ้นไป ดั่งคำของกรรมการท่านหนึ่งที่ว่า นี่ไม่ใช่เเค่ปั้นโมเดลนะ มันมีเยอะกว่านั้น (ไม่รู้ผมพูดถูกหรือเปล่า5555)
คำๆนี่กินใจผมมากเลย ผมว่านี่คงเป็น ไฟประกายดวงเล็กๆของวงการโมเดลไทย ที่ต่อไปคงไม่ใช่เเค่ประกายแต่จะเป็นไฟลุกโหมที่ยิ่งใหญ่ ให้โมเดลไทยกลับมาครึกครื้นอีกครั้ง

ขอบคุณคณะกรรมการทุกท่านอีกทีครับ
dark Shadows sculpture

barank

• สุดยอดโมเดลเลอร์
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 08:52:40 PM »
ทุกผลงานที่เข้าร่วมในครั้งนี้นั้นสุดยอดมากๆรางวัลก็สุดยอด และที่สุดยอดไปยิ่งกว่า
คือจุดประสงค์ของเหล่าคณะกรรมการ ที่มอบโอกาสดีๆให้นักปั้นทั้งหน้าใหม่และหน้าเก่า
ได้แดสงฝีมือกันอย่างเต็มที่ และมอบสิ่งที่สำคัญสุดๆกับทุกท่าน นั่นคือ คำแนะนำ
อ่านไปด้วยรู้สึกเสียอายอย่างมากๆที่ส่งไม่ทัน ไม่งั้นคงได้รับ คำแนะนำดีๆอีกมากมาย T_T
อิอิ แต่ได้อ่านคำแนะนำต่างๆจากทุกชิ้นงาน ก็ทำให้ได้รับความรู้ดีๆไปด้วย กราบขอบพระคุณ
อย่างมากๆเลยครัช พี่ๆน้องๆทุกท่าน และคณะกรรมการที่น่ารักทุกท่าน ที่มอบกิจกรรมดีๆแบบนี้ให้กัน
แบบนี้ต้องหมั่นฝึกฝนเพิ่มเติมๆๆ ลุยกันต่อๆๆๆๆ (ส่วนตัวผมเดียวรีบจัดการ 03 ให้จบ จะได้เข้าร่วม 04 ได้แบบเต็มภาคภูมิ อิอิ)

venom

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • Model Lover
    • BigHead Models
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 28, 2016, 12:04:53 AM »
แว็บมาดูผ่านๆ :) จบงานกันเยอะ เพราะของล่อใจแน่เลย โดยรวมงานทุกท่านดูดี แต่ยังไม่ค่อยตรงหัวข้อแบบเน้นๆ

blood

• เด็กฝึกงาน
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 24, 2016, 05:56:50 AM »
โห ! เขามีงานประกวดกันด้วยหรือครับ
อยู่มานานไม่ยักจะรู้
เพราะธรรมดาเล่นแต่บอร์ด "Sculpture room"

เสียใจจุงเบย
------------

แต่ผลงานส่งประกวดของทุกท่านนี่ถูกใจผมจริง ๆ

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal