ผู้เขียน หัวข้อ: Tifa lockhart  (อ่าน 368 ครั้ง)

termpoom

• สุดยอดโมเดลเลอร์
  • -----
Tifa lockhart
« เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 03:00:08 AM »
เล่นไฟนอล 7 กันบ้างรึเปล่าครับ ผมนี่ชอบมากเล่นไม่รู้กี่รอบ ก็ไม่เบื่อ นานๆก็เอากลับมาเล่นใหม่ไปเรื่อยๆ พอมีข่าวว่า เค้าจะทำรีเมค ผมก็ตื่นเต้น ไปซื้อไฟน่อลมาเล่นจากสตรีม 289 บาท แล้วในใจก็อยากจะปั้นสาวๆอยู่ด้วย (ชอบทุกแนวอะผมอะ) คนนี้แหละนางฟ้า RPG ตลอดกาล สาวบู้น่าจะสไตล์ MMA

มาๆเริ่มจาก ขึ้นด้วยลวดโปะดินเยื่อกระด่าษ แล้วค่อยรีดอิพ้อกซี่มาโปะทับ

แล้วก็จับหักป้อก!!! จัดท่าใหม่ แล้วก็อุดดิน วางทิ้งไว้ปั้นชิวๆ

ก้นนี่ผมเปลี่ยนบ่อยมากอะ ไม่ได้ดั่งใจ จะกลม หรือจะกล้ามดีเปลี่ยนแล้วเปลี่ยนอีก ตอนพิมพ์อยู่ก็ว่าจะเปลี่ยนอีกแล้วเนี่ย

ผมชอบหน้าตาแบบยียวนหน่อย สาวแสบอะ

เอามาเทียบดู

ท่าประจำ ดึงถุงมือ

ผมทำโมลซิลิโคน แล้วใช้อิพ้อกซี่ กระปุกเบอร์ 236 ที่พี่โก้เคยแนะนำก่อนหน้านี้ มันจะเหลวๆหน่อย ผมโปะเลย แต่ก่อนเคยเกลาจากดินเยื่อ กะเกลาจากอิพ้อกซี่โดยตรง โหยนานมากครับกว่าจะเสร็จเพราะเรายังไม่แม่นขนาดนั้น ใช้สเก็ตจากดินน้ำมันนี่แหละ ไวกว่ามากกกกก ได้ดั่งใจด้วย นิดๆหน่อยๆค่อยมาแต่งเอาทีหลัง

ไปยันฮีมาครับ

มุมจะเบี้ยวๆเหมือนเดิม ใช้กล้องมือถือถ่ายครับมันสะดวกดีอะ 555

ไหนใครจะปั้นสาวๆอีก จัดมา!!!

งานอื่นๆที่ผมอู้นี่ไม่มีไรมากเลยครับ 555 ชอบเหลวไหลไปกับสิ่งอื่น

gon

• Global Moderator
Re: Tifa lockhart
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 03:32:42 AM »
ขยันมาาก รอชมต่อนะครับ

atp

• ช่างขึ้นรูป
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 04:08:40 AM »
ผมเล่นหลายรอบเหมือนกันภาค7

ทีฟานี่มีดีตรงหน้าอกตู้มๆนี่แหละ อิอิ

rusputin

• โมเดลเลอร์เต็มขั้น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 06:57:31 AM »
รอชมติดขอบจอครับ

VitayaBas

• นักปั้นหน้าใหม่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 07:16:36 PM »
สาวๆ จากเกมส์นี้ สวยทุกคน ^^ สวยครับครับพี่เติม

sab02

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 09:02:10 PM »
รอชมครับ...

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 09:11:46 PM »
ขยันนะเรา ได้ทุกแนวชอบทุกแนว 55

สัดส่วนดีแต่เหมือนคนไทยมาก ช่วงตัวมันหายไปครึ่งส่วนน่ะ

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

TEESERK

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 09:48:10 PM »
เจ๋งครับ อวบอิ่มดีแท้ :P

ไฟนอล ผมเล่นภาค 4 จบอยู่ภาคเดียว - -"

Ahhhh, the great outdoors!

termpoom

• -----
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 11:09:04 PM »
มีแต่คนแซวว่าอ้วนเตี้ย จริงๆแล้วผมอยากให้เป็นสาวล่ำๆอะครับ แต่จะให้เป็นกล้ามชัดไปมันก็น่ากลัว ก็เลยออกมา กลางๆเนื้อแน่นๆแบบนี้เลย

Narin

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 12:59:38 AM »
สาวล่ำมันก็ต้องสมส่วนสิ ถ้าล่ำแล้วสมส่วนก็คงดูไม่ขัดตา  ถ้าเอาสัดส่วนตามนี้ก็บอกเลยว่าหัวโตเกินไป เหมือนเด็กหญิงกำลังโตอายุประมาณ 12-13

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

termpoom

• -----
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 01:16:52 AM »
สาวล่ำมันก็ต้องสมส่วนสิ ถ้าล่ำแล้วสมส่วนก็คงดูไม่ขัดตา  ถ้าเอาสัดส่วนตามนี้ก็บอกเลยว่าหัวโตเกินไป เหมือนเด็กหญิงกำลังโตอายุประมาณ 12-13

ขีดเส้นจะหั่นเติมเอวละครับคิดว่าจะเติมซัก 5 มิล เสียดายความแน่น นี่สเปคตาหม่ำเลย ตาหม่ำเห็นนี่ชอบอย่างเดียวเลย 555 แก้เรื่อยๆครับ ไม่รู้เกมที่จะรีเมคเสร็จก่อน หรือผมจะทำเสร็จก่อน

Narin

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 07:42:27 AM »
แหมคุณหม่ำชอบหุ่นแบบนี้ก็ไม่บอก 55

barank

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 19, 2015, 12:46:59 AM »
รอชมต่อเลยนะครัชท่านพี่เติม เดียวน้องปั้น พี่ คราวด์ เวอร์ชั่น ผู้หญิง มาลงเป้นเพื่อน 5555+ ก่อกำเนิดไฟนอลสาย Y กัน
แต่ขอจบเซเลอร์มูนก่อนนะ น้องแอบมาดูกล้ามเนื้อท่านพี่เดียวเอาไปเติมเซเลอร์ ^_^

termpoom

• -----
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 03:27:17 AM »

เติมเอวให้ช่วงตัวสูงขึ้นไปนิดนึงครับ แล้วก้เติมขาให้แน่นๆ 555 ตอนนี้เหมือนชุนหลีเลยครับ ยังไม่ได้เกลา นี่ถ้ารู้ตัวว่าจริงๆแล้วต้องแก้เยอะขนาดนี้ น่าใช้ดินเยื่อกระดาษเนอะ555 อิพ้อกซี่แก้ทีสนุกชะมัด แต่ขัดเนียนดี ถ้ามีโอกาศหน้า จะใช้ดินเยื่อจนสุด แล้วพอจะขัดเอาเนียน ค่อย โปะอิพ้อกซี่บางๆ แค่เอาขัดเนียนๆพอ -*-

VitayaBas

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 03:51:45 AM »
สวย หุ่นเป๊ะ !!! ครับพี่เติม น้องอยากจะเรียนรู้วิชาจากพี่จัง

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal