ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรี ดินน้ำมันตราสิงโต เพราะไม่มีเวลาปั้นแล้วครับ  (อ่าน 2659 ครั้ง)

gela

• เด็กฝึกงาน
  • *
สวัสดีครับ

หลังจากปั้นโน่นปั้นนี่อยู่นาน ช่วงหลังต้องย้ายตำแหน่ง ไม่สะดวกที่จะทำงานปั้นแล้วครับ

ผมจึงแจกดินน้ำมันตราสิงโต 2 ก้อน

-ก้อนหนึ่งยังห่ออย่างดีไม่เคยแกะ
-อีกก้อนหั่นไปใช้ครึ่งหนึ่ง (ครึงหนึ่งอยู่ในสภาพที่ไม่ถูกปั้น ส่วนครึ่งที่ปั้นเดี๋ยวจะขยำรวมเป็นครึ่งก้อนที่เหลือ)

รวมแล้วก็ครบ 2 ก้อน

สำหรับท่านที่อยู่ฝั่งธน หรือใกล้เคียงนะครับ
ผมจะได้ให้คนขับมอเตอร์ไซค์ไปส่งให้ถึงที่
ไกลมากเขาขับไปไม่ไหว

--------------------
ให้ฟรี แถมส่งให้ จะมีใครสนใจบ้างไหมครับ
ท่านใดต้องการ กราบเรียนว่านอกเหนือจากสถานที่โดยคร่าวแล้ว
ลงเบอร์โทรศัพท์ไว้ด้วยนะครับ

ส่งเป็นข้อความหลังไมค์มาก็ได้ครับ
ขอบพระคุณมากครับ

Narin

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
 ขอบคุณแทนเพื่อนๆด้วยครับ ใครสนใจติดต่อคุณ gela เลยครับผม

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

barank

ผมก็อยู่ฝั่งธนนะ อิอิ ยังทันไหม555+ ล้อเล่นๆนะครับ ให้น้องๆได้โอกาสดีๆ มั่งดีกว่า ขอขอบคุณมากๆครับ
เป็นอะไรที่ดีมากๆท่านใดอยากลองติดต่อท่าน gela เลยครับๆ

gela

• *
ผมยังคงเฝ้ารอต่อไปเรื่อย ๆ ครับ ไม่มีใครติดต่อมาเลย
อยากให้ดินเหล่านี้ทำประโยชน์กับผู้อื่นสืบไป

barank

ผมยังคงเฝ้ารอต่อไปเรื่อย ๆ ครับ ไม่มีใครติดต่อมาเลย
อยากให้ดินเหล่านี้ทำประโยชน์กับผู้อื่นสืบไป

เดียวต้องมีแน่ๆครับผม ผมเชื่่อๆ เดียวไปบิ้วพี่ๆน้องๆก่อน อิอิ

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
คนอยากได้อาจจะอยุ่ไกล :) แต่เราว่าถ้าชอบงานปั้นทำแล้วสบายใจไม่เสียหลายก็เก็บไว้จับๆ ปั้นๆ ยามนึกถึงก็ดีนะ ผ่อนคลายยามทำงานมาเครียดๆ

8th Leo

• *
แรกๆคิดวนไปมาว่าจะขอแบ่งไปลองใช้ดูดีรึเปล่า จริงๆผมอยู่ตรงใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ครับ (ไม่แน่ใจว่าไกลไปมั๊ย)

แต่ส่วนตัวซื้อทั้ง Sculpey Firm กับ NSP Medium มาก็ยังไม่ได้เริ่มลองปั้นดูเลย อยากเริ่มปั้นแต่ก็ไม่อยากทิ้ง

Paper Sculpture ที่ทำอยู่ เห็นกระทู้นี้ยังแอบคิดว่า อนาคตถ้ายังไม่ได้เริ่มปั้น คงต้องมาตั้งกระทู้แบบเดียวกัน น่าจะมี

ประโยชน์มากว่าเก็บดองไว้ในกล่อง :)

" เวลาเหลือน้อย จงใช้ชีวิตอย่างมีความสุขและมีประโยชน์ "

8th Leo

• *
ขอบคุณน้ำใจคุณเก่ง(gela)มากนะครับ นอกจากแบ่งปันดินน้ำมันฟรีแล้ว ยังนำมาให้ถึงที่เลย ขอบคุณจริงๆ

ในเมื่อรับมาแล้ว ผมพยายามจะแบ่งเวลามาฝึกหัดปั้นด้วยดิน 2 ก้อนนี้นะครับ ขอบคุณสังคมอบอุ่นที่นี่ด้วยครับ
" เวลาเหลือน้อย จงใช้ชีวิตอย่างมีความสุขและมีประโยชน์ "

gela

• *
อันที่จริงผมควรจะขอบคุณ คุณ 8th Leo มาก ๆ ๆ ๆ ๆ ต่างหากครับ

ที่ทำให้ดินเหล่านี้มีคุณค่าขึ้นมาอีกครั้ง
ดีกว่าปล่อยให้ฝุ่นเกาะพอกหนาไร้ประโยชน์

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal