ผู้เขียน หัวข้อ: หาคนลงสีแอร์บรัชครับ  (อ่าน 738 ครั้ง)

Boscshe

• เด็กฝึกงาน
  • *
หาคนลงสีแอร์บรัชครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 04:18:00 PM »
กำลังหาคนลงสี มาร่วมทีมครับ. ผมจะทำงานขนาด1:1 โทนสีแบบเหมือนคนจริงๆเลยอะครับ แค่หัว ไม่ทราบว่ามีใครเชี่ยวชาญรับทำบ้างมั้ยครับ พอดีผมจะทำโปรดัควางขาย ซึ่งงานมันก็จะมีเข้ามาเรื่อยๆเลยครับ ถ้าเวิคก็ยิงยาวได้เลย ขอบคุณครับ ผมแนบรูปตัวอย่างมาด้วยครับ

ยังไงรบกวนติดต่อemail: boscshe@gmail.com
หรือline n.bosss ครับ

ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal