ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆน้องๆช่วยแนะนําเกี่ยวกับเสื้อผ้าหน้าผมในเรื่อง avenger ทีจร้า  (อ่าน 2626 ครั้ง)

barank

• สุดยอดโมเดลเลอร์
พอดีว่าผมไปพยายามหาข้อมูลในกูลเกิ้ลมาบ้างแล้ว แต่ยังไม่แน่ใจ มันเยอะซะจน*-*

เลยอยากจะรบกวนพี่ๆน้องๆเพื่อว่าท่านใดจะมีข้อมูลที่ดีๆ

หรือถ้ามีภาพเก็บไว้ มาให้ได้ชมด้วย จะขอบคุณมากเลยครับ... ;D ;D ;D

แบบว่าอยากจะรู้ว่า หนังที่จะรวมยอดซุบเปอร์ฮีโร่ เข้าไว้ด้วยกันเรื่องนี้ จะมีการเปรี่ยนแปลง เสื้อผ้าหน้าผมอย่างไรไหมครับ

ขอบคุณมากครับๆๆ  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2011, 05:50:47 AM โดย barank »

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
ภาพการถ่ายทำเริ่มมาเยอะแล้ว Trailer เพิ่มด้วยจ้า
ปั้นมาทั้งกองทัพเลยนะจะรอชม  ;) ;D ;D ;D ;D

http://www.filmofilia.com/the-avengers-teaser-and-final-scene-from-captain-america-11-hi-res-photos-51469/

OBigFace

• Global Moderator
  • โอบานหน้าใหญ่ ใจเล็กผู้ไม่รู้จักพอ
ถ้าทรายอยู่ในรองเท้า คุณจะทำอย่างไร.... ถ้ามีเรื่องในใจ คุณก็ควรจะทำเหมือนที่คุณทำกับรองเท้า o^_^o

barank

ขอบคุณครับ...พี่ๆ...เยอะจริงๆ โอ้ว*-*  ;D ;D ;D

ทีแรกผม คิดว่ามี 4 คน แบบนี้ แสดงว่ามีตัวละคร อีกเยอะเลย ใช่ไหมครับนี่...*-*  ;D ;D ;D

แล้ว พวก x - men นี่รวมด้วยรึเปล่าครับ spider man ด้วยพอไปดูจากกูลเกิลแล้วยัง งงมิหาย *-*

ขอขอบคุณด้วย เสียงดังๆอีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ !....อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2011, 10:54:44 AM โดย barank »

gon

• Global Moderator
 CAPT.A ดูดีขึ้นนะครับเเต่ก็ไม่มีปีกเหมือนเดิม   ;D

sakoncity

• โมเดลเลอร์เต็มขั้น
  • อยากเป็นนักปั้นระดับเซียนจัง
น่าจะมี xmenด้วย

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal