ผู้เขียน หัวข้อ: Project ZM03 "Light of Punishment"  (อ่าน 28256 ครั้ง)

atp

• ช่างขึ้นรูป
  • **
Re: Project ZM03 "Light of Punishment"
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 08:25:14 PM »
คุณแบงค์นี่ผมนับถือเลย ตามไปดูงานเก่าๆ แก้นั่นโน่นนี่เยอะมากๆ เรียกว่าความตั้งใจนี่เยอะกว่าใครเพื่อน

ถึงงานไม่เสร็จแต่ได้ใจผมไปแล้วววว ยกนิ้วให้เลย

barank

• สุดยอดโมเดลเลอร์
Re: Project ZM03 "Light of Punishment"
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 08:43:41 PM »
ถ้าอยู่ใกล้กันผมกะจะชวนไปหาอะไรกินกัน
ตามประสาคนชะตากรรมเดียวกัน
แต่ผมอยู่บ้านนอก(ออกแนวกันดาน)
ก็เลยขอส่งกำลังใจมาให้ และขอบอกว่า
ท่าน...สุดยอดมาก...

โอ้วขอบคุณมากๆเลยนะครับผม 5555+ ตอนนี้ เดียวผมอบไปนอนเลียแผล ในถ้ำต่อเลยครับ
และขอบคุณอย่างยิ่งเลยครับสำหรับกำลังใจ เพราะถ้เรารักเราชอบในสิ่งเดียวกัน ต่อให้อยู่กันคนล่ะดวงดาว
ผมว่าไม่มีอะไรปิดกั้นความเชื่อมโยงระหว่างเราได้แน่นอน...ลิเก รอบเช้าก่อนไปนอนเลียแผลหัวใจครัช ฮี่ๆๆ

จะเสร็จอยู่แล้วอีกนิดเดียวเอง

555+ ขอบพระคุณมากๆครับท่านพี่ เดียวโปเจคหน้า ผมจะปั้นแต่สิ่งที่ผมถนัดเยอะๆเลย รับรองว่าเสร็จแน่นอน..55555+
อแค่ได้เห็นชิ้นงานอันเป็นการสร้างแรงบัลดาลใจผมก็ชื่นใจสุดๆแล้วครับ ^_^

โอ๊วววฐานอย่างสวยแล้วแบบว่าใกล้จะเสร็จแล้วจริงๆอะเสียดายๆไม่เป็นไรแบงค์ครั้งหน้าลุยกันใหม่

ขอบคุณมากๆเลยนะครับท่านพี่ mom 55+ พยายามจะทำให้ฐานดูเสร็จ แต่ก็ไม่เสร็จอยู่ดี..ฮีี่ๆ
แต่แม้จะไม่เสร็จ แค่ได้พยายามร่วมกับพี่ๆ แบบบีบหัวใจไปด้วยกัน นี่แหละครับความสุขที่แท้จริง 555555+
ขอบพระคุณมากๆครับท่านพี่ mom

ฐายสวย

55555555+ แสดงว่าท่านนัท เพลียหนักมากม่ะวาน ตื่นมาก็แวะมาเม้นท์กันเลย  พิพม์ผิดกันเลยทีเดียว
เดียวผมจัดการลุยต่อครับไปเคลียร์งานแฟร้บ ฮี่ๆ

คุณแบงค์นี่ผมนับถือเลย ตามไปดูงานเก่าๆ แก้นั่นโน่นนี่เยอะมากๆ เรียกว่าความตั้งใจนี่เยอะกว่าใครเพื่อน

ถึงงานไม่เสร็จแต่ได้ใจผมไปแล้วววว ยกนิ้วให้เลย

โอ้วขอบคุณอย่างยิ่งเลยครับผม แบบนี้ต้อให้โดนอีกอีก ร้อยกี่พัน แผลก็คุ้มครับ
ให้ทำแล้วรู้ว่าไม่เสร็จแต่ถ้าได้รว่มแบ่งปันความคิดความรู้สึก กับเหล่าพี่น้องผมก็ชื่นใจแล้วครับ
ผมจะสู้ต่อไปให้ดีที่สุดเลยครับผม มาๆร่วมสู้ไปด้วยกัน กับศึกใหม่ที่จะเปิดตัวขึ้นนะครับ ^_^
ขอบคุณมากๆเลยนะครับผม

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 11:37:32 PM »
จัดมาให้มันเสร็จซักตัวนึง ให้เป็นเกียรติกับวงศ์ตระกูลกันไปเลย พี่รอชม

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

barank

« ตอบกลับ #153 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 12:43:41 AM »
จัดมาให้มันเสร็จซักตัวนึง ให้เป็นเกียรติกับวงศ์ตระกูลกันไปเลย พี่รอชม

กราบขอบพระคุณอย่างยิ่งเลยครับผม น้องจะพยายามสุดความสามารถครับ เดียวเาอให้เสร็จก่อนปีใหม่ครับ..
.ว่าแต่ ตกลง 04 นี่ พรีเดเตอร์รึเปล่าครับ ลุ้นๆ 5555555555+ อยากจัดให้ท่านเจ้าบ้านเต็มๆมั่งครัช อิอิ

TEESERK

• นักปั้นหน้าใหม่
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 06:41:56 AM »
ผมเชียร์อยู่นะครับ ใกล้เสร็จแล้ว อีกนิดเดียว
Ahhhh, the great outdoors!

barank

« ตอบกลับ #155 เมื่อ: มกราคม 09, 2016, 05:04:43 AM »
ผมเชียร์อยู่นะครับ ใกล้เสร็จแล้ว อีกนิดเดียว

ขอบคุณมากๆเลยนะครับผม อิอิ กำลังดำเนินการต่ออยุ่นะครัช ขอบคุณอย่างมากๆเลยนะครับผม สำหรับกำลังใจดีๆ แบบนี้ลุยเลยครัช
แม้จะแอบเศร้า ที่อดได้รางวัล เพราะติดภาระกิจมากมายจนทำงานต่อในช่วงเวลาส่งงานไม่ได้ แต่งานนี้ต้องเสร็จ!!!และจะทำให้ดีที่สุด ครับๆๆๆ อิอิ

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #156 เมื่อ: มกราคม 09, 2016, 07:25:51 AM »
คอมเม้นท์ถัดไปสองอันข้างบนบอกจะเสร็จก่อนปีใหม่ไงน้อง หือ?

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

barank

« ตอบกลับ #157 เมื่อ: มกราคม 09, 2016, 04:55:42 PM »
คอมเม้นท์ถัดไปสองอันข้างบนบอกจะเสร็จก่อนปีใหม่ไงน้อง หือ?

หลายงานที่น้องเคลียร์จบไปช่วงสิ้นปี เพื่อที่จะได้มาลุยงานนี้ หลังจากงานจบ ร่างกายก็บอบช้ำเกินกว่าจะลุยงานต่อ
และไม่สบายไปตามท้องเรื่อง แต่ด้วยกำลังใจและความรู้ที่ท่านพี่ ทุกท่านมอบให้ไว้ รวมถึงผลงานของเพื่อนๆ
น้องกำลังลุยต่อและจะส่งชิ้นงาน ชิ้นนี้ให้ได้อย่างเต็มภาคภูมิแน่ๆครัชผม
กราบขอบพระคุณท่านพี่ที่เตือนสร้างแรงใจให้น้องครัช ^_^

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal