ผู้เขียน หัวข้อ: กฎ กติกา Project ZM03 " Creature core "  (อ่าน 17219 ครั้ง)

BigHead25

• เด็กฝึกงาน
  • *
  • I am ordinary people :D
Re: กฎ กติกา Project ZM03 " Creature core "
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กันยายน 14, 2015, 08:53:42 PM »
ผมขอแจมด้วยนะครับ ไฟกำลังลุกโชนเชียว :D

พอดีตามมาจาก FB น่ะครับ

Narin

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
Re: กฎ กติกา Project ZM03 " Creature core "
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 10:09:41 PM »
 ประกาศ :  คระกรรมการมีความเห็นตรงกันว่าจะเลื่อนกำหนดส่งงาน project zm 03 จากวันที่ 1 พฤศจิกายน ไปเป็นวันที่ 1 ธันวาคม เพื่อให้หลายๆท่านได้มีเวลาอีกหนึ่งเดือนเร่งทำงานกันให้จบ  เห็นหลายคนใกล้จะเสร็จแล้วแต่กลัวจะไม่ทัน ใช้เวลาที่เพิ่มมาให้คุ้มค่าครับ และยินดีกับท่านที่จบงานแล้วด้วยนะครับ ผมจะปักหมุดเอาไว้สำหรับคนที่จบงาน สู้ๆครับทุกท่าน

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

tonk_sittichai

• นักปั้นหน้าใหม่
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 10:34:55 PM »
ขอบคุณมากครับ
Zealousmodel จงเจริญ

Narin

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 10:38:36 PM »
 รอชมงานจบของคุณ tonk_sittichai ด้วยครับ ทำมาสวยละ

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

tonk_sittichai

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2015, 11:00:31 PM »
รอชมงานจบของคุณ tonk_sittichai ด้วยครับ ทำมาสวยละ
ขอบคุณท่านนรินทร์มากๆ เลยครับ
เจอสุดยอดโมเดลเลอร์ชมแบบนี้ ผมงี้ตัวลอยเลยครับ
เลื่อนออกไปอีก 1 เดือน หายใจโล่งเลยครับ ขอบพระคุณมากครับ

gon

• Global Moderator
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2015, 01:12:35 AM »
อีกเดือนครึ่ง ลุยๆครับ

TEESERK

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2015, 10:03:39 AM »
เพิ่มเวลาให้ แจ่มเลยครับ สู้ ๆ ๆ
Ahhhh, the great outdoors!

mom

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2015, 11:34:04 AM »
โอ๊ววววยิ่งกว่าถูกหวยรางวัลเลขท้าย2ตัว อิอิ ผมงี้เร่งสุดๆกะให้เสร็จทัน 1 พ.ย. 58 นี้แต่ท่านเจ้าบ้านสุดหล่อใจดีเลื่อนเวลาให้เป็น1 ธันวาคม โอ๊วสุดยอดครับแต่ยังไงผมจะพยายามให้งาน03 นี้เสร็จให้ได้ครับ

Narin

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 12:12:46 AM »
 จบลงแบบสวยงามจริงๆครับ กับ Project ZM03 " Creature core "  ตอนใกล้จะปิดงานนี่ลุ้นกันตัวโก่งว่าใครจะมาส่งงานทันไม่ทันเรียกว่าตามติดขอบจอแบบ real time กันเลยทีเดียว ปีนี้งานโดยรวมของทุกท่านดูดีกว่าปีก่อนๆมากเลย ทั้งปั้นและลงสี กรรมการหนักใจกันของแท้ครับงานนี้

ตอนนี้ผมกำลังรวบรวมข้อมูลทั้งหมดให้กับกรรมการทุกท่านอยู่ รวมทั้งเรื่องของลำดับรางวัลและของรางวัล  ต้องใช้เวลาซักนิดนึงนะครับ เพราะกรรมการบางท่านงานยุ่งมากๆ กว่าจะรวบรวมข้อสรุปมาได้ทั้งหมด  ประมาณสิ้นสัปดาห์นี้ผมจะมีกระทู้ของรางวัลที่กรรมการทุกท่านแจก  และอีกประมาณไม่เกินสองอาทิตย์ก็จะเป็นกระทู้ตัดสินรางวัลและคำวิจารณ์เหมือนเดิมครับ

mom

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 12:18:58 AM »
ครับระหว่างนี้ผมถ่ายรูปที่ชัดๆลงเพิ่มเติมได้ไม๊ครับเเบบว่าเมื่อคืนกลัวส่งไม่ทันถ่ายรูปชัดบ้างเบลอบ้างมือไม้สั่นไปหมดอะครับเหอะๆ งานนี้ผมเห็นเเววผู้ชนะหลายคนเลยสวยทุกคนจริงๆ

Narin

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 12:22:35 AM »
ได้ครับคุณหม่ำขอภายในวันศุกร์นะครับ

mom

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 12:26:18 AM »
ได้ครับคุณหม่ำขอภายในวันศุกร์นะครับ
ครับขอบคุณครับผมคราวนี้จะถ่ายเนียนๆเลย >,<

gon

• Global Moderator
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 01:19:44 AM »
ของเเต่ละคนสวยๆทั้งนั้นครับปีนี้

ekakung

• โมเดลเลอร์เต็มขั้น
  • จนกว่าจะเป็นแค่เพียง.."ความทรงจำ"
    • เพียง … “ความทรงจำ”
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 02:30:18 AM »
รู้สึกตื่นเต้นมากเลยครับกับครั้งแรกในกิจกรรมนี้ ตอนนี้ตั้งตารอเลย^__^
dark Shadows sculpture

NutZmoto

• I am what I am
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2015, 05:34:08 PM »
ใคร!!! จะเป็นผู็ชนะเลิศในรายการ TV ZM 04 และจะได้รับเงินรางวัล 1 ล้านเยนนนนนนน โปรดติดตามตอนต่อไป

"ผู้ชนะเลิศนั้นก็คือ......ผู้นี้นี่เองงงงงงง!!!!"   ผ้างงงง

ขอบคุณพี่นรินทร์ แอดมินทุกท่าน และบอร์ด ZM ที่จัดกิจกรรมดีๆ เพื่อคนรักโมเดล รักงานปั้น และรักในงานศิปะ นอกจากได้สนุก ได้ความรู้ยังได้เจอเพื่อน พี่ น้องโมเดลเลออีกหลายท่าน นับว่าโชคดีมากที่ผมมาเจอที่แห่งนี้ ZM 04 ไม่พลาดแน่นอนครับ

ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal