ผู้เขียน หัวข้อ: review hottoys robocop with mechanical chair ของรักของข้า...ของหวงของข้า  (อ่าน 1750 ครั้ง)

Narin

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
Re: review hottoys robocop with mechanical chair ของรักของข้า...ของหวงของข้า
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 12:04:38 AM »
 กร๊ากกกก  โรโบคอป เจ๋งเว้ยเฮ้ย !!  ว่าจะซึ้ง 555  ;D

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

Nattaman

• นักปั้นหน้าใหม่
Re: review hottoys robocop with mechanical chair ของรักของข้า...ของหวงของข้า
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 12:06:19 AM »
งามครับรายละเอียดแจ่มมาก ถ่ายภาพแสงสวยมาก ;D

ขอบคุณมากครับ คุณโก้  ;D ถ่ายภาพนี่ เรื่องแสงสำคัญมาเป็นอันดับต้นๆจริงๆ ผมก็พยายามฝึกๆอยู่ครับ  :)

อืม...ได้รับคำชมจาก มืออาชีพในงานศิลป แล้วมีกำลังใจเลยครับ  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2014, 07:25:20 PM โดย Nattaman »

termpoom

• -----
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 12:47:50 AM »
อ้ะ เห็นได้ินเสียงโหวกเหวก เสียงดังเลยผ่านเข้ามาดูซักหน่อย เกิดอะไรขึ้นคึกคักอะไรกัน

เห็นพี่มีความสุขผมก็มีความสุข  8) เป็นตัวละครที่ เท่ห์ตลอดกาลในแต่ละรุ่นนะครับ

ผมยังคิดอยู่ว่า รุ่นผม หรือรุ่นน้องๆ ต่อๆไป ถ้าเกิดไม่ทันพวกนี้ มีตัวละครตัวไหนนะ ที่จะเป็นพระเอกตลอดกาลได้ มันไม่ค่อยฝังใจเหมือน เป็นพระเอกจากวัยเด็ก เท่าที่เห็นรุ่นใหม่ คงจะเป็นไอร่อนแมนละมังครับ ที่คนรุ่นใหม่แก่ตัวไปจะยังชอบอยู่ ผมเดาๆอะนะ

Nattaman

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 03:40:38 AM »
อ้ะ เห็นได้ินเสียงโหวกเหวก เสียงดังเลยผ่านเข้ามาดูซักหน่อย เกิดอะไรขึ้นคึกคักอะไรกัน

เห็นพี่มีความสุขผมก็มีความสุข  8) เป็นตัวละครที่ เท่ห์ตลอดกาลในแต่ละรุ่นนะครับ

ผมยังคิดอยู่ว่า รุ่นผม หรือรุ่นน้องๆ ต่อๆไป ถ้าเกิดไม่ทันพวกนี้ มีตัวละครตัวไหนนะ ที่จะเป็นพระเอกตลอดกาลได้ มันไม่ค่อยฝังใจเหมือน เป็นพระเอกจากวัยเด็ก เท่าที่เห็นรุ่นใหม่ คงจะเป็นไอร่อนแมนละมังครับ ที่คนรุ่นใหม่แก่ตัวไปจะยังชอบอยู่ ผมเดาๆอะนะ

ก็ว่า เอ๊ะ! คุณเต้ย เติมภูมิ ผมหายไปไหน รอๆดู เผื่อว่าเมื่อไหร่จะแวะเข้ามาแจม อิอิ  ;D นี่แหละครับ ความสุขเล็กๆน้อยๆ ที่พอ

จะหาได้บนโลกใบนี้ ก็แค่เพียงเพิ่มความสุขทางใจ ให้กับตัวเราเองได้มีสุขภาพจิต (ไม่ใช่โรคจิต) ที่ดี แรงใจที่จะสู้ต่อๆไป  ;)

ขอบคุณมากครับเต้ย การที่ได้เห็นคนที่เรารัก มีความสุข แล้วทำให้เรามีความสุขไปด้วย มันชั่งเป็นอะไรที่...ไม่มีคำบรรยายจริงๆ จุ๊ฟๆๆ  :-* (หลงตัวเอง คิคิ)  :P

ปล.ยุคนี้พระเอกที่จะตลอดกาล และต่อๆไป ก็คงประมาณมนุษย์เตารีดอย่างที่เต้ยว่ามาแหละครับ พี่ยังชอบเลยนะ

แต่คงไม่มีปัญญากล้าลงทุนสอย 555

แต่สำหรับใครบางคน คำว่าพระเอกตลอดกาลสำหรับเขา คงจะมาจากตัวร้าย ซะมากกว่า ไม่เชื่อลองถามท่านเจ้าบ้านดู อิอิ  ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2014, 03:44:32 AM โดย Nattaman »

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 07:09:24 AM »
อะไรๆมันก็มาลงที่ตรูเว้ย  ;D  พระเอกของผมก็ พรีเดเตอร์ แน่ๆ  แต่เรียกว่า ตัวเอก น่าจะเหมาะกว่านะ  :D

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

Apikit

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 11:21:21 AM »
 ;) อ่านเพลิลลลลน ขอบคุณที่เอามาฝากครับแมนเอาอีกครับเอาอีก อิอิอิ

Nattaman

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 07:50:57 PM »
;) อ่านเพลิลลลลน ขอบคุณที่เอามาฝากครับแมนเอาอีกครับเอาอีก อิอิอิ

อ่านกันเพลิดเพลินไปเลยซิ กิต อิอิ  ::) ไม่รู้จะพิมอะไรกันยืดยาวได้ขนาดนั้น 55 ที่ว่าเอาอีกครับ เอาอีกนี่....เคยถามถึงงบ

ประมาณกันบ้างไรบ้างไหมฮัฟ คิคิ  ::) ขอบคุณเช่นกันครับ ที่เข้ามารับชม  ;D

barank

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 10:18:55 PM »
งั้นถ้าน้องชอบสาวๆคนไหน น้องก็ควรจะ ขอไลน์ให้ได้ทุกคนใช่ไหมครับ พยายามติดต่อให้ได้ ถึงที่สุด  ::) ::) ::)
(อันนี้ยิ่งไม่เกี่ยวกับ โรโบครอฟ ใหญ่เลย ::)) น้องมาเอาฮานะครับ น้องไม่มีสาระอะไร มาฝากเป้น ปรกติ ของน้องอยุ่แล้ว
น้องไปแระครับ ไม่ต้องไล่น้อง .....  ::) ::) ::)

mom

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 03:10:45 AM »
อยากเล่นบ้างจังๆๆๆๆๆ

Nattaman

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 07:16:38 AM »
งั้นถ้าน้องชอบสาวๆคนไหน น้องก็ควรจะ ขอไลน์ให้ได้ทุกคนใช่ไหมครับ พยายามติดต่อให้ได้ ถึงที่สุด  ::) ::) ::)
(อันนี้ยิ่งไม่เกี่ยวกับ โรโบครอฟ ใหญ่เลย ::)) น้องมาเอาฮานะครับ น้องไม่มีสาระอะไร มาฝากเป้น ปรกติ ของน้องอยุ่แล้ว
น้องไปแระครับ ไม่ต้องไล่น้อง .....  ::) ::) ::)

คล้ายๆเหมือนมี ยุ่ง แมลงหวี่ มาตอมให้รำคาญยังไงก็ไม่รู้ ไป!! ชิ้วๆๆ  ::) ฮิฮิ

อยากเล่นบ้างจังๆๆๆๆๆ

ผลุบๆโผล่ๆ หายๆ เงียบๆ นะครับคุณหม่ำ สวัสดีครับ 555 ดีใจครับในที่สุดก็ทำตามคำพูด ประจำตัว.... I'II BE BACK 
ตึง ตึง ตึง ตึง ตึ๊งๆๆ  ;D รอคอยติดตามชมผลงาน ทั้งเก่าทั้งใหม่นะครับ ไฟมาๆๆๆ  ;)

NutZmoto

• I am what I am
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 12:18:04 AM »
พี่แมนจัดชุดใหญ่เลยนะ อิจฉาเลย ของเยอะจริงๆ ทำออกมาได้เหมือนมากๆอะ :o

Nattaman

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 01:40:40 AM »
พี่แมนจัดชุดใหญ่เลยนะ อิจฉาเลย ของเยอะจริงๆ ทำออกมาได้เหมือนมากๆอะ :o

นี่ก็อีกคน โผล่ๆผลุบๆ เงียบๆ หายๆ สวัสดีครับ นัท  ;D เค้าเรียก...คนมีของนะครับนัท ฮิฮิ ไม่ต้องอิจฉาพี่หลอกครับ กว่าจะมีเยอะได้เท่างี้ ต้องแลกกับการโดนภรรเมียด่าเช้า ด่าเย็น แค่นั้นฮัฟ 555  ::) รอชมผลงานปั้นนะครับ  ;)

NutZmoto

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 02:13:11 AM »

นี่ก็อีกคน โผล่ๆผลุบๆ เงียบๆ หายๆ สวัสดีครับ นัท  ;D เค้าเรียก...คนมีของนะครับนัท ฮิฮิ ไม่ต้องอิจฉาพี่หลอกครับ กว่าจะมีเยอะได้เท่างี้ ต้องแลกกับการโดนภรรเมียด่าเช้า ด่าเย็น แค่นั้นฮัฟ 555  ::) รอชมผลงานปั้นนะครับ  ;)
ผมนี่หยุดปั้นไปนานเลยครับ งาน ป โท มารุมเร้า 555 คาดว่าต้นปี น่าจะมีเวลามาเคลียงานเก่า (แต่ไม่รู้เสร็จมั้ย 555) ยังงัยก็อิจฉาอยู่ดีครับพี่แมน ช่วงนี้ไม่เห็นพี่แมนในเฟสเลยอะ นานแระนะ

Nattaman

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 08:07:43 AM »
   ดีแล้วๆครับ นัท เรื่องเรียนต้องมาก่อน  ;) แล้วนี่จบ โท จะต่อ เอก เป็น ด๊อก ด้วยเลยป่ะ เพื่ออนาคตๆ ส่วนในเฟส พี่รู้สึกเกือบๆจะถึงจุดอิ่มตัวแล้วอ่ะ ก็เลยหยุดเล่นไปพักใหญ่ๆ แต่ก็คงคิดว่าน่าจะยังอิ่มไม่เต็มที่ อาจจะคัมแบ็คกลับมาอีกที อิอิ  ::) ยังไงก็รอชมผลทั้งเก่า และ ใหม่ เมื่อพร้อมนะครับ นัท เย้ๆๆ เรียนๆ รุ่งๆ มุ่งๆ ปั้นๆ  ;D

NutZmoto

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2014, 12:57:50 PM »
   ดีแล้วๆครับ นัท เรื่องเรียนต้องมาก่อน  ;) แล้วนี่จบ โท จะต่อ เอก เป็น ด๊อก ด้วยเลยป่ะ เพื่ออนาคตๆ ส่วนในเฟส พี่รู้สึกเกือบๆจะถึงจุดอิ่มตัวแล้วอ่ะ ก็เลยหยุดเล่นไปพักใหญ่ๆ แต่ก็คงคิดว่าน่าจะยังอิ่มไม่เต็มที่ อาจจะคัมแบ็คกลับมาอีกที อิอิ  ::) ยังไงก็รอชมผลทั้งเก่า และ ใหม่ เมื่อพร้อมนะครับ นัท เย้ๆๆ เรียนๆ รุ่งๆ มุ่งๆ ปั้นๆ  ;D
เอาโทก็พอพี่แมน เหนื่อยแระเนี้ย by the way ถึงว่าผมไม่เห็นพี่แมนในเฟสเลยอ่ะ แอบคิดถึงอยู่ห่างๆ หายไปนานมากกก

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal