ผู้เขียน หัวข้อ: สี GALERIA ลดราคาจ้า  (อ่าน 364 ครั้ง)

Narin

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
สี GALERIA ลดราคาจ้า
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 10:52:51 PM »

สีอคริลิค Galeria แบรนด์เดียวกับ winsor & Newton ผมใช้มานานละ เนื้อสีทึบ ทาเรียบเพียงครั้งเดียว เหมาะกับการเพ้นท์ฟิกเกอร์มากๆ ( สำหรับคนที่ชอบทามือไม่ชอบใช้แอร์บรัชเหมือนผมนะ ) ตอนี้ลดราคาอยู่ครับ จากหลอดละ 148 บาท เหลือ 104 บาท ที่เดอะมอลล์ ไม่เหลือบ่ากว่าแรงก็ซื้อมาเก็บไว้ใช้ครับ ใช้คุ้ม นานหลายปีเลย ;)

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

gon

• Global Moderator
Re: สี GALERIA ลดราคาจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 02:34:05 AM »
น่าเอาไปเพนท์ 1/35  ;D ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

termpoom

• -----
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 04:02:11 AM »
ขอบคุณครับจะได้จำไว้ ของอะไรใช้ดี แต่ใกลเกิ้น บางกอก  8)

venom

• Model Lover
    • BigHead Models
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 06:41:26 AM »
ขอบคุณจ้า :) ของเราบางสียังอยู่เลยตั้งแต่สมัยเรียน 555

mom

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 06:45:11 AM »
ขอบคุณมากครับต้องแวะไปกิติเดชบุ๊คช๊อพแถวสะพานใหม่ซะแล้ว

Narin

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 09:52:54 PM »
ขอบคุณครับจะได้จำไว้ ของอะไรใช้ดี แต่ใกลเกิ้น บางกอก  8)

ฝากผมซื้อมั้ยคุณเต้ย เดี๋ยวส่งไปให้

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

termpoom

• -----
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 12:55:49 AM »

ฝากผมซื้อมั้ยคุณเต้ย เดี๋ยวส่งไปให้

โอ้วซาบซึ้ง แต่ไม่เป็นไรครับขอบคุณมากๆ

แค่รู้ใช้สีอะไรแล้วดี ไว้ไปซื้อแถวบ้านแค่ราคาปรกติก็ได้ครับ เพราะยังไม่ค่อยจะได้ใช้อะไรด้วย เก็บไว้เป็นความรู้น่ะครับ จะได้ไม่ต้องไปลองผิดลองถูกเอง ว่าอะไรดี เป็นทางลัดดีครับ  8)

Narin

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 12:57:24 AM »
โอเคครับ  ;)

barank

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2014, 03:05:31 AM »
ก่อนอื่นเลย ขอบพระคุณมากๆครับท่านพี่ นรินทร์สำหรับการแบ่งปันความรู้ในครั้งนี้ เพราะมันอาจจะทำให้ น้องเกิดการเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่  ::) ::) ::) (โม้ไว้ก่อน  ;D)
ส่วนเรื่องที่ท่านพี่จะซื้อไปฝากพี่เติม ไหนๆท่านพี่เติมเขาก็ ยังไม่มีความต้องการในตอนนี้ แต่สำหรับน้องนั้น แม้น้องจะอยู่บางกอก เป็นเด็กเทพเช่นเดียวกับท่านพี่ แม้จะฝีมือไม่เทพ
แต่บอกเลยว่า ความต้องการน้องนั้นมีอยุ่ตลอดเวลา (ต้องการ อุปกรณ์ ต่างๆ ::)

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal