ผู้เขียน หัวข้อ: มาอ่าน Ultraman ภาคใหม่ภาษาไทย กันครับ เป็นเรื่องราวต่อจากultraman ภาคแรก  (อ่าน 1998 ครั้ง)

loucipher

• สุดยอดโมเดลเลอร์
    • thai-toku.com

มาอ่าน Ultraman ภาคใหม่ภาษาไทย กันครับ เป็นเรื่องราวต่อจากultraman ภาคแรก พระเอกเป็นลูกของ HAYATA ออกมาแล้ว 23 ตอน http://mangathai.com/ultraman [/font][/size] :)

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
 ไปอ่านมาแล้วครับ design โฉบเฉี่ยวจริงๆ  ;)

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

Theman

• บุคคลทั่วไป
โอ้ว...ว!!  :o  ขอบคุณมากๆเลยครับ คุณลูซิเฟอร์ พึ่งจะได้มีเวลานั่งอ่าน สนุกไปอีกแบบดีทีเดียว ชุดออกแบบใหม่ ดูเท่เข้ากับยุคสมัยนี้ดีครับ  :)

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
ขอบคุณมากจ้า เดี๋ยวค่อยๆ ตามอ่านให้จบ

barank

ขอบคุณมากครับท่าน ลูซิลเฟอร์  ;) ;D ;D ;D อุลตร้าเท่ส์ดีจัง ชอบๆๆๆ สนุกๆดีครับ เดียวอ่านต่อเบยๆ  ;D

tonk_sittichai

• นักปั้นหน้าใหม่
ขอบคุณมากครับ  ;)
ว่าแต่.... มีรวมเล่มภาษาไทยรึยังครับ จะซื้อเก็บไว้เลย

numrcm

• นักปั้นหน้าใหม่
ชอบครับสวยดีออกแบบมาเทห์มาก :D

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal