โพลล์

ตุ๊กตา

doll
3 (50%)
catoon
3 (50%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มงานปั้นหัวตุ๊กตาครับ หายไปนานเลย  (อ่าน 165 ครั้ง)

mozzi

• ช่างขึ้นรูป
  • **
สวัสดีครับเพื่อนๆ หายไปนานเลยเนื่องจากช่วงที่ผ่านมางานเยอะนู่นนี่ ตอนนี้ว่างละเพราะงานที่ไปทำเสริมปิดตัวลง เลยตั้งใจว่าจะเริ่มโปรเจคตุ๊กตาที่เคยคุยๆไว้กับแฟน ฝากเพื่อนๆพี่ในเวปแนะนำด้วยนะครับ จะคอยอัพเดทการทำงานเรื่อยๆครับ พี่ท่านใดพอจะมีงานให้ผมทดลองทำติดต่อได้นะครับอยากหารายได้เสริม  ;D line moofake555

ตอนนี้ตัวงานล่าสุดอยู่ในขั้นตอนเก็บรายละเอียดเพื่อรอหล่อเรซิ่นครับ

venom

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • Model Lover
    • BigHead Models
Re: เริ่มงานปั้นหัวตุ๊กตาครับ หายไปนานเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2014, 07:55:51 AM »
ให้ทำ poll ด้วยเหรอ :) รอชมงานหลังหล่อเรซิ่นจ้า

barank

Re: เริ่มงานปั้นหัวตุ๊กตาครับ หายไปนานเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2014, 09:10:03 AM »
โครงสร้างน่ารักมาขนาดนี้ รอชมผลงานเรซิ่นต่อเลยครับผมๆๆ

piyaleck

• นักปั้นหน้าใหม่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 03, 2014, 10:28:33 AM »
เป็นกำลังใจให้นะรอชมเลยครับ ;D

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 03, 2014, 08:45:42 PM »
 งานปั้นขึ้นโครงก็ดูดีแล้วครับ รอชมต่อ  ;)

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

Theman

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 04, 2014, 09:44:24 PM »
จริงครับ ปั้นขึ้นโครงมา ดูดีเลยทีเดียว รอติดตามชมครับ  ;)

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal