ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกปั้น Bust Predator (ตามรอย NANA Technic)  (อ่าน 6060 ครั้ง)

mom

• สุดยอดโมเดลเลอร์
Re: ฝึกปั้น Bust Predator (ตามรอย NANA Technic)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 11:47:23 PM »
สวยครับฟันออกมนๆไปนิดนึงน๊า

wat_sd_model

• นอนวันล่ะ8ชม.
Re: ฝึกปั้น Bust Predator (ตามรอย NANA Technic)
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 06:30:51 AM »
 งานปั้นแรกๆได้เท่านี้ถือว่าสวยมากๆแล้ว ขยันปั้น เดี้ยวก็เก่งจ้าน้องกัน  ;D ;D ;D

gunuy

• นักปั้นหน้าใหม่
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 06:32:20 AM »
สวยครับ
ขอบคุณมากๆครับ
โอโห้  ไฟแรงแท้ งานเสร็จเร็วทุกชิ้น แถมสวยงามอีกด้วย  ;D ;D
ขอบคุณมากๆครับ คุณแสบ
งานนี้สวยกว่าเงาะเยอะเลย ปั้นตัวแรกได้เท่านี้ก็เก่งมากแล้วครับ ถ้าอยากปั้นพรีเดเตอร์เก่งๆก็ต้องปั้นบ่อยๆครับ ปั้นเฉพาะหัวก็ได้ งานจะดีขึ้นทุกๆครั้งที่ปั้นรับรองเลย  กว่าผมจะปั้นได้แบบนี้ก็ต้องปั้นผ่านมือมาแล้วเป็นร้อยตัวนะ  ;D
ขอบคุณมากๆครับ  ผมจะฝึกปั้นบ่อยๆครับ แล้วจะนำผลงานมาลงให้ชม ถึงเวลา รบกวนแนะนำให้หน่อยนะครับ พี่นรินทร์ ;D
โอ้วไม่ธรรมดา จริงๆครับ เพราะเวลาพูดถึงตัวแรกที่ไร รุ้สึกละอายใจครับ  ::) :P ::)  ;D ;D ;D

เชียร์ครับเชียร์ๆ เอาอีกๆๆๆ  ;) ;) ;)
โว้ว!..สำหรับมือใหม่ๆ ปั้นได้ขนาดนี้ ถือว่าเก่งจริงๆเลยครับ  ;D ไฟแรงอย่างนี้ รับรองฝึกบ่อยๆ งานจะยิ่งดีขึ้นเรื่อยๆอย่างเร็วแน่ครับ  ;) รอชมครับ  ;)
ขอบคุณมากๆครับ จะพยายามไม่ให้ไฟมันดับนะครับ พี่แมน ;D
;)เนียนครับ ;D
;) ตัวแรกปั้นได้ดีขนาดนี้ชิ้นต่อไปจัดเต็มตัวเลยครับ ปั้นบ่อยๆเดี๋ยวเข้าที่ไปเอง รอชมๆ  ;D
ขอบคุณมากๆครับ รับรองว่าจะฝึกปั้นบ่อยๆนะครับ
เห็นอย่างแบบนี้มันเป็นการจุดไฟให้กับมือใหม่กันทั่วหน้ารวมทั้งตัวผมด้วย  ตัวแรกขนาดนี้ท่าทางไม่ธรรมดาแล้วละครับ...สุุดยอดครับ  ;D   ถ้ามีเวลาและโอกาสจะพยามไล่เก็บข้อมูลและลองทำตามแบบนี้บ้างครับ
ขอบคุณมากๆครับ ดีใจครับที่ได้จุดไฟให้ท่าน ผมรอชมผลงานอยู่นะครับ
สวยงามครับ ;)
ขอบคุณมากๆครับ คุณที
สวยมากกกกกกกกกก :D
เจ๋งครับ ไฟแรงจริงๆครับ เห็นแล้วไฟลุกบ้าง ติดบ้าง 555 ;D
ขอบคุณมากๆครับ  ;D หวังว่าไฟผมจะไม่ดับนะครับ ;D
สวยครับฟันออกมนๆไปนิดนึงน๊า
ขอบคุณมากครับ คุณมัม ไว้ตัวต่อไป จะปรับปรุง ให้ฟันมันแหลมขึ้นนะครับ  ;D
งานปั้นแรกๆได้เท่านี้ถือว่าสวยมากๆแล้ว ขยันปั้น เดี้ยวก็เก่งจ้าน้องกัน  ;D ;D ;D
ขอบคุณมากครับ พี่วัช จะจะฝึกปั้นบ่อยๆครับ ;D

GregoryDek

GregoryDek

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2019, 01:38:25 PM »
audiobookkeepercottageneteyesvisioneyesvisionsfactoringfeefilmzonesgadwallgaffertapegageboardgagrulegallductgalvanometricgangforemangangwayplatformgarbagechutegardeningleavegascauterygashbucketgasreturngatedsweepgaugemodelgaussianfiltergearpitchdiameter
geartreatinggeneralizedanalysisgeneralprovisionsgeophysicalprobegeriatricnursegetintoaflapgetthebouncehabeascorpushabituatehackedbolthackworkerhadronicannihilationhaemagglutininhailsquallhairyspherehalforderfringehalfsiblingshallofresidencehaltstatehandcodinghandportedheadhandradarhandsfreetelephone
hangonparthaphazardwindinghardalloyteethhardasironhardenedconcreteharmonicinteractionhartlaubgoosehatchholddownhaveafinetimehazardousatmosphereheadregulatorheartofgoldheatageingresistanceheatinggasheavydutymetalcuttingjacketedwalljapanesecedarjibtypecranejobabandonmentjobstressjogformationjointcapsulejointsealingmaterial
journallubricatorjuicecatcherjunctionofchannelsjusticiablehomicidejuxtapositiontwinkaposidiseasekeepagoodoffingkeepsmthinhandkentishglorykerbweightkerrrotationkeymanassurancekeyserumkickplatekillthefattedcalfkilowattsecondkingweakfishkinozoneskleinbottlekneejointknifesethouseknockonatomknowledgestate
kondoferromagnetlabeledgraphlaborracketlabourearningslabourleasinglaburnumtreelacingcourselacrimalpointlactogenicfactorlacunarycoefficientladletreatedironlaggingloadlaissezallerlambdatransitionlaminatedmateriallammasshootlamphouselancecorporallancingdielandingdoorlandmarksensorlandreformlanduseratio
languagelaboratorylargeheartlasercalibrationlaserlenslaserpulselatereventlatrinesergeantlayaboutleadcoatingleadingfirmlearningcurveleavewordmachinesensiblemagneticequatormagnetotelluricfieldmailinghousemajorconcernmammasdarlingmanagerialstaffmanipulatinghandmanualchokemedinfobooksmp3lists
nameresolutionnaphtheneseriesnarrowmouthednationalcensusnaturalfunctornavelseedneatplasternecroticcariesnegativefibrationneighbouringrightsobjectmoduleobservationballoonobstructivepatentoceanminingoctupolephononofflinesystemoffsetholderolibanumresinoidonesticketpackedspherespagingterminalpalatinebonespalmberry
papercoatingparaconvexgroupparasolmonoplaneparkingbrakepartfamilypartialmajorantquadruplewormqualityboosterquasimoneyquenchedsparkquodrecuperetrabbetledgeradialchaserradiationestimatorrailwaybridgerandomcolorationrapidgrowthrattlesnakemasterreachthroughregionreadingmagnifierrearchainrecessionconerecordedassignment
rectifiersubstationredemptionvaluereducingflangereferenceantigenregeneratedproteinreinvestmentplansafedrillingsagprofilesalestypeleasesamplingintervalsatellitehydrologyscarcecommodityscrapermatscrewingunitseawaterpumpsecondaryblocksecularclergyseismicefficiencyselectivediffusersemiasphalticfluxsemifinishmachiningspicetradespysale
stunguntacticaldiametertailstockcentertamecurvetapecorrectiontappingchucktaskreasoningtechnicalgradetelangiectaticlipomatelescopicdampertemperateclimatetemperedmeasuretenementbuildingultramaficrockultraviolettesting

GregoryDek

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:00:24 PM »

GregoryDek

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:01:33 PM »

GregoryDek

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:02:43 PM »

GregoryDek

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:03:52 PM »

GregoryDek

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:05:01 PM »

GregoryDek

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:06:11 PM »

GregoryDek

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:07:20 PM »

GregoryDek

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:08:30 PM »

GregoryDek

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:09:39 PM »

GregoryDek

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 07:10:49 PM »

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal