ผู้เขียน หัวข้อ: มาขออนุญาติ ใช้รูปและบทความ ทำวิจัยครับ  (อ่าน 1142 ครั้ง)

gunuy

• นักปั้นหน้าใหม่
พี่นริน พี่วัช ครูวี และเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกๆท่านครับ
ผมมาตั้งห้องนี้เพื่อจะ ขออนุญาติ ทุกๆท่าน เพื่อจะ
เอารูปภาพ บทความ รีวิว และข้อมูลต่างๆ ในเว็ป ZM นี้

ไปใช้ในการทำหัวข้องานวิจัย "การออกแบบสื่อการเรียนรู้ การปั้นโมเดลหุ่นจำลอง" ของผม
จะได้รึเปล่าครับ ผมไม่กล้าเอาไปใช้โดย พลการ จึงตั้งห้องนี้เพื่อขออนุญาติ

ปล.ขอความกรุณาด้วยนะครับ  ขอบพระคุณ ล่วงหน้ามากๆเลยครับ :)

Narin

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
Re: มาขออนุญาติ ใช้รูปและบทความ ทำวิจัยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 02:34:42 AM »
 ตามสบายเลยครับ ยินดีๆ  ;)

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal