ผู้เขียน หัวข้อ: งอนครับ พิมพ์ช่องแชท ไม่ได้จะลงแดง แล้ว อิอิ  (อ่าน 3302 ครั้ง)

barank

• สุดยอดโมเดลเลอร์
เป็นเพราะอะไรรึครับ ตอนนี้ ลงแดงมากๆ  ::) ::) ::)

Narin

• Administrator
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
Re: งอนครับ พิมพ์ช่องแชท ไม่ได้จะลงแดง แล้ว อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2013, 09:04:31 PM »
 แม้แต่คอมฯยังไม่อยากให้พิมพ์ อิอิ  ::) ::)

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

Theman

• บุคคลทั่วไป
Re: งอนครับ พิมพ์ช่องแชท ไม่ได้จะลงแดง แล้ว อิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 03:17:26 AM »
นั่นดิ๊...มันคงประมวลผลแล้วหล่ะ ว่าบุคคล คนนี้ อาจเป็นตัวการที่นำ ไวรัส มาป่วนได้ 555 ก๊ากกกกๆๆ  ;D ::)

barank

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 08:55:24 PM »
แม้แต่คอมฯยังไม่อยากให้พิมพ์ อิอิ  ::) ::)

นั่นดิ๊...มันคงประมวลผลแล้วหล่ะ ว่าบุคคล คนนี้ อาจเป็นตัวการที่นำ ไวรัส มาป่วนได้ 555 ก๊ากกกกๆๆ  ;D ::)

แม้ผมจะ อาภัพ โชคไม่ค่อยจะเข้าข้าง แต่ใครกันเล่าจะโชดดีเช่นผมที่มีพี่ๆอันเป็นที่รักคอยให้กำลังใจกันเสมอมา  ::) ;D ;D ;D
แบบนี้ ฮึกเหิมครับ เดียวต้องลง วินโดว์ใหม่..(หลังจากปล่อยไวรัส 555+)  ::) ล้อเล่นครับ สงสัยปเป็นเพราะ
เครื่องผมมัน คง รวนๆ ช่วงนี้ จิตใจเจ้าของเครื่อง ก็ไม่ค่อยอยู่กับเนื้อกับตัวซะด้วย  ::)

venom

• Model Lover
    • BigHead Models
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 11:05:40 PM »
ลองเคลียร์ Temp ของ browser ดูก่อน หรือลองกับ browser อื่นดูว่าใช้ได้ไหม :)
ถ้าไม่ได้ก็ลองอัพเดท browser ดูจ้า :D

Narin

• ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 14, 2013, 11:20:29 PM »
 ต้องแอดมินครูวีเท่านั้นถึงจะได้คำตอบ  ;)   ถ้าแอดมินสองตัวบนนั่นมีแต่ซ้ำเติม กร๊ากก ;D ;D

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

Theman

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 02:49:51 AM »
คำตอบอ่ะ..รอแป๊บ! แต่ซ้ำเติมอ่ะเอาไปก่อน เอ้ย!กำลังใจเอาไปก่อน ฮิฮิ  ::) เห็นมะ!ในที่สุด ครูวีก็มาช่วยตอบให้ พี่ๆทั้งสองช่วยกันส่งกระแสจิตไปรบกวนครูวีให้มาช่วยตอบ..แล้วอย่าลืมบุญคุณกันนะเออ! 555  ;D ;)

barank

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 08:29:08 AM »
ลองเคลียร์ Temp ของ browser ดูก่อน หรือลองกับ browser อื่นดูว่าใช้ได้ไหม :)
ถ้าไม่ได้ก็ลองอัพเดท browser ดูจ้า :D

ขอบคุณครับคุณพี่ ครูวี  ;) ;D ;D ;D

ต้องแอดมินครูวีเท่านั้นถึงจะได้คำตอบ  ;)   ถ้าแอดมินสองตัวบนนั่นมีแต่ซ้ำเติม กร๊ากก ;D ;D

คำตอบอ่ะ..รอแป๊บ! แต่ซ้ำเติมอ่ะเอาไปก่อน เอ้ย!กำลังใจเอาไปก่อน ฮิฮิ  ::) เห็นมะ!ในที่สุด ครูวีก็มาช่วยตอบให้ พี่ๆทั้งสองช่วยกันส่งกระแสจิตไปรบกวนครูวีให้มาช่วยตอบ..แล้วอย่าลืมบุญคุณกันนะเออ! 555  ;D ;)

และก็ต้องขอบคุณพี่ๆทั้ง 2 มากๆด้วยครับผมๆ แม้จะห่วงใยน้องแบบ ที่น่าคาดไม่ถึงไปหน่อย ::)  ;D ;D ;D

venom

• Model Lover
    • BigHead Models
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 08:36:31 AM »
ไปเข้าเว็บวั๊บๆ แวมๆ แล้วติดไวรัสมาแน่เลย อิอิ  ;D แชทได้แล้วคงจะหายลงแดงแล้วนะ :)

barank

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 11:39:06 PM »
ไปเข้าเว็บวั๊บๆ แวมๆ แล้วติดไวรัสมาแน่เลย อิอิ  ;D แชทได้แล้วคงจะหายลงแดงแล้วนะ :)

ส่งสัยจะเป็นที่ chrome น่ะครับ ส่วนเรื่องเว็บแบบนั้นผมไม่ได้เข้าเลยนะ ครับพี่ครูวี เดียวหลายๆท่านเข้าใจผิด  อิอิ :(
จริงๆเพราะมี ฮาดดิสเต็มความจุ เป็นลูกๆ..เก็บไว้อยู่แล้ว อ้าวเอ้ย 55555+  <<< อันนี้เห็นหลายๆคนชอบพูดกันผมเองไม่มีหรอก
(ไม่ได้ร้อนตัวนะครับ ฮิฮิ) ::)

ขอบคุณอีกครั้งครับพี่ครูวี  ;)

Theman

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 11:26:19 AM »
นั่นไง! วั๊บๆ แวมๆ ชัวว์!! ฮิฮิ  ::)

barank

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 09:55:25 AM »
นั่นไง! วั๊บๆ แวมๆ ชัวว์!! ฮิฮิ  ::)

แค่เว็บดูหนัง ธรรมดาจริงๆนะครับ เว้บที่พี่ๆส่งให้ ผมไม่เคยเข้าไปเลยจริงๆนะครับ  ::)  ;D ;D ;D

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal