ผู้เขียน หัวข้อ: ของสะสม "ขั้นรากหญ้า" Action Figure ที่พอจะมีของคุณไอ้แมน  (อ่าน 370 ครั้ง)

Theman

• บุคคลทั่วไป
      ผมเชื่อนะครับว่า ในตัวของเราผู้ใหญ่ทุกๆคน..ในนั้นยังคงมีเด็กน้อยที่เคยมีจินตนาการความฝัน ที่แสนสนุก ซ่อนอยู่ข้างในหัวใจ

ผมก็เป็นอีกคนที่เป็นแบบนั้น นึกถึงตอนสมัยเด็กๆแล้วทีไร รู้สึกมีความสุขมากๆครับ แม้จะได้เล่นกันอย่างตามอัตภาพ ตามมี ตามเกิด ก็ตามที  :)

ของเล่นแบบดีๆแพงๆ ตอนนั้นก็ได้แต่มองตาปริบๆ อาศัยไปตีซี้ตีสนิท พวกเพื่อนๆที่บ้านคุณบิดา&มารดา มีตังค์ ไอ้ผมก็เลยมีบุญได้เล่น ของเล่นแพงๆเจ๋งๆไปกับเค้าด้วย อิอิ  ::) พอโตมาหาเงินเองได้ ก็เลยเหมือนคล้ายๆว่า วัยเด็กคงจะเก็บกด เลยซื้อหามาเป็นรางวัลให้กับตัวเอง

ก็ยังดีครับ ที่มีปัญญาพอซื้อได้เพียงเท่านี้ ถ้าลองมีอันจะกินมากไปกว่านี้ ก็คงจะซื้อตามใจตัวเองจนเสียนิสัยเป็นแน่ ฮิฮิ  ;D

set นี้ Predator 2 ต้องรอกันนานเป็นพิเศษหน่อย กว่าจะออกมาครบชุด ( Series นี้อาจมีทำให้คนบางคน..อยากได้ ตาร้อนๆ ฮิฮิ  ::))

ทั้งหมดที่เห็น จริงๆก็ยังมีที่อยากได้ อีกหลายแบบครับ แต่ตามเก็บไม่ทันจริงๆ มัวแต่คิดซื้อดีไม่ซื้อดี เดี๋ยวค่อยซื้อก็ได้ พอหลังจากนั้นของหมดจากตลาดหายาก ของมือสองก็ตั้งราคาซะ อย่างที่รู้ๆกัน เลยต้องทำใจ เลือกเก็บแต่ที่อยากได้จริงๆ..แค่นี้คุณแม่ของลูกที่บ้าน ก็บอกว่า ถ้าตายเมื่อไหร่ จะเผาตามไปให้ด้วย...ทั้งหมด ดู๊ ดู มัน!!  :'( ::)

ส่วนกะโหลกพวกนี้ กำลังว่าจะมีโครงการทำฉากประกอบ Figure ตอนท้ายแบบในหนัง Predator 2  ;D ;)

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาชมกันนะครับ  ;D

Narin

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
อะนะ มีเยอะก็ไม่มาแบ่งกันเล่น  ::)  ส่วนพรีเดเตอร์เซ็ต ก็ ถ้าเบื่อแล้วก็โยนๆมาแถวๆนี้บ้างก็ได้ อิอิ  ;D   :'( :'(

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

ikokoh

มาเป็นกองทัพเลยนะครับ งามๆทั้งนั้นเลยตัวแรร์ไอเทมเยอะอยู่น้าาาคุณแมน ผมชอบซอมบี้เดอะแก๊งค์ แอบเห็นมาเชเต้ด้วย(ผมไม่เคยเห็นเลยตัวนี้) ...ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคร๊าาาบ :) ;) :D

NutZmoto

• I am what I am
เยอะมากๆอ่ะ อิจฉาๆ เยอะจนตาลาย ชอบทุกเซทเลยพี่แมน ว่าแต่พี่แมนบ้านอยู่แถวไหนคับ ผมจะได้ไปแบ่งของมาเล่นบ้าง 555 ;D

gon

• Global Moderator
Af เพียบเลยนะครับ เน้นไปทางหนังทั้งนั้นเลย

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
น่าไปรื้อเล่นมาก :D
เราเรียกเยอะแล้วนะนั่น :) ของเราแทบไม่มีเลยน่ะ

Apikit

:o ผมก็ว่าเยอะนะครับนี่ เพียบเลย ชอบทุกอันโดยเฉพาะพรีเดเตอร์กะซอมบี้เซต  ;) ;D

wat_sd_model

• นอนวันล่ะ8ชม.
เท่านี้ก็สุดยอดแล้วครับแมน แอบอิจฉา เล็กๆ งานพวกนี้เวลารวมตัวกันเยอะๆมันดูสวยมากๆ สงสัยแมนจะชอบแนวซอมบี้แหวะๆ  ;D ;D ;D

Theman

อะนะ มีเยอะก็ไม่มาแบ่งกันเล่น  ::)  ส่วนพรีเดเตอร์เซ็ต ก็ ถ้าเบื่อแล้วก็โยนๆมาแถวๆนี้บ้างก็ได้ อิอิ  ;D   :'( :'(

เอ้า!..รอๆหน่อยแล้วกันนะเพื่อน  ;D ถ้าเบื่อเมื่อไหร่จะรีบโยนๆไปให้ คาดว่าน่าจะเบื่ออีกซัก ประมาณ 40-50 ปี รอเล่นได้เลย ฮิฮิ ::) ;D ;)

มาเป็นกองทัพเลยนะครับ งามๆทั้งนั้นเลยตัวแรร์ไอเทมเยอะอยู่น้าาาคุณแมน ผมชอบซอมบี้เดอะแก๊งค์ แอบเห็นมาเชเต้ด้วย(ผมไม่เคยเห็นเลยตัวนี้) ...ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคร๊าาาบ :) ;) :D

ครับผม  :D  โดยปกติ เวลาผมซื้อมา ส่วนมากจะชอบเอามานั่งทำสีโมดิฟายเพิ่มเติมซะใหม่ อยู่ก็หลายตัว บางตัวต้องสั่งซื้อมาเป็นพิเศษ หายากครับ บางตัว กว่าจะได้มาอ่ะนะครับ รอกันจนลืม อิอิ  :) ยินดีเลยครับ เอาไว้มีตัวใหม่ๆมาเพิ่มเติมเมื่อไหร่ จะรีบนำมาโชว์ให้ได้ชมกันครับผม  ;D ;)

เยอะมากๆอ่ะ อิจฉาๆ เยอะจนตาลาย ชอบทุกเซทเลยพี่แมน ว่าแต่พี่แมนบ้านอยู่แถวไหนคับ ผมจะได้ไปแบ่งของมาเล่นบ้าง 555 ;D

อีตอนขนเอามาเรียงถ่ายรูป พี่ก็ตาลาย คล้ายจะเป็นลม อยู่เหมือนกันอ่ะครับ นัท อิอิ  ::)  นี่จริงๆ ก็ยังพอจะมีพวกแนว กาชาปอง อีกนิดหน่อย แต่ไม่ได้เอามาลงให้ได้ชมกัน ไว้มีโอกาส จะจัดมาให้ได้ชมกันนะครับ  ;D ;)  บ้านพี่อยู่แถวฝั่งธนท่าพระ วุฒากาศ ว่างๆผ่านมาแบ่งของไปเล่นได้นะนัท 555  ;D ;)

Af เพียบเลยนะครับ เน้นไปทางหนังทั้งนั้นเลย

ครับพี่กร  ;D  เพราะความที่ผมเป็นคนชมดูหนังมากๆ พอเห็นมี Af จากในหนังออกมาขาย ก็สวรรค์ผมเลย ฮิฮิ  ::) ปล.แล้วเมื่อไหร่ที่ทุกท่านจะมีโอกาส ได้เห็นของเล่น ของสะสม งามๆ ของพี่กรบางอ่ะครับ จัดมาเร็ว! อิอิ  ::) ;)

น่าไปรื้อเล่นมาก :D
เราเรียกเยอะแล้วนะนั่น :) ของเราแทบไม่มีเลยน่ะ

เป็นอะไรที่ต้องรื้อเล่นกันจริงๆเลยครับ ครูวี  ::) ยังหาตู้โชว์ ที่สวยๆ + ใหญ่ๆ ที่ถูกใจยังไม่ได้เลยอ่ะครับ ท่าจะต้องสั่งทำเป็นพิเศษซะแล้วก็ไม่รู้ อิอิ  :P  ตอนนี้ก็เลยได้แต่นอนรออยู่ในลังกระดาษกัน แหะๆ  :'( :)

:o ผมก็ว่าเยอะนะครับนี่ เพียบเลย ชอบทุกอันโดยเฉพาะพรีเดเตอร์กะซอมบี้เซต  ;) ;D
นี่ยังดีนะครับ กิต ที่ยังพอยับยั้ืงชั่งใจได้ ไม่อย่างงั้น มันจะมีเยอะกว่าที่เห็นๆอยู่อีก และในอนาคต ก็คงมีตามมาอีกเรื่อยๆ :'( ;D ;)  ขอบคุณที่แวะเข้ามาชมกันนะครับ  ;D

Theman

เท่านี้ก็สุดยอดแล้วครับแมน แอบอิจฉา เล็กๆ งานพวกนี้เวลารวมตัวกันเยอะๆมันดูสวยมากๆ สงสัยแมนจะชอบแนวซอมบี้แหวะๆ  ;D ;D ;D

ครับ พี่วัช  ;D  ตอนเอามาอยู่รวมตัวกัน เยอะๆ ดูแล้วชั่งมีความสุข ที่เก็บมาได้ยังไงซะขนาดนี้ อิอิ :D  แต่ตอนที่อยากจะซื้อเก็บ..ทำไมมันชั่งทุกข์ เงินในกระเป๋าซะจริงๆ อิอิ  :'(  ใช่เลยครับ พี่วัช ฮะแมนชอบแนวซอมบี้สยองๆเป็นพิเศษ ไปทางแนว โรคจิตๆ ::)  ขอบคุณครับ พี่วัช  ;D

NutZmoto

• I am what I am
พี่แมนใจดี อิอิ

termpoom

• -----
โหกองทัพชัดๆ  :o

reg

สวดยวด ;D

barank

มีแม้กระทั่ง มนุษย์อนาโตมี่....เอ่อ....สุดๆแหละครับ คุณพี่ อิอิ แบบนี้ต้องเล่นเกม ขอ สาม คํา

ขอ บ้าง ฮ้าฟ  ::) ::) ::)

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal