Author Topic: แจกของกระตุ้นต่อมปั้น Projects ZM.1 เท่านั้น !!!  (Read 15058 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

HW sculptor

• นักปั้นหน้าใหม่
    • View Profile
ได้รับสุดยอดดินปั้นแล้วครับ  ขอบคุณ venom กำลังมองหาดินมาปั้นตัวใหม่อยู่พอดี....

Narin

• Administrator
  • สุดยอดโมเดลเลอร์
  • ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
 ยินดีด้วยครับคุณอู๊ด ผมขออนุญาตส่งของสิ้นเดือนนะครับ เพราะตัวที่เก็บเอาไว้มันฝุ่นจับจนดำ เดี๋ยวหล่อให้ใหม่ครับ  ;)

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

TAoPlayClay

• http://taoplayclay.exteen.com/
 :'( อั้ยยะ เพิ่งมาเห็นต้องรีบและครับ
S      C      U      L      P      T       &       M      O      D      E      L

NutZmoto

• I am what I am
ยินดีด้วยครับ พี่อู๊ด :)

Theman

• Guest
ผมว่าคุณ อู๊ด ต้องนอนมาแน่ๆอยู่แล้ว ดีไม่ดีอาจเสร็จตั้งนานแล้วก็ได้ อิอิ  ::) ยินดีด้วยนะครับ  ;D

venom

• Model Lover
    • BigHead Models
ช่วงปลายปีติดภาระกิจกันหมด ตอนนี้หลายท่านขอเวลาเพิ่ม... ว่ายังไงดีน่ะ เวลาที่เหมาะสมควรประมาณไหนดี หรือจะเป็นวันเดิม
ไม่อยากเลื่อนเยอะมาก :) เดี๋ยว Project ZM.2 จะไม่เกิด  ;D

ขอความเห็นสมาชิกหน่อยจ้า
« Last Edit: December 19, 2012, 09:25:45 PM by venom »

gon

• Global Moderator
สิ้นเดือนมกราดีไหมครับห้าๆ ;D

termpoom

• -----
แล้วแต่ผู้แจกเลยครับ ผู้แจกอาจจะกำหนดเส้นตายไม่เท่ากัน ก็สนุกดี

sab02

อยากจะได้ของแจกกะเขามั่ง. ตั้งแต่บอร์ดเก่าก็ไม่เคยจะได้ :'( :'(

barank

แล้วแต่ผู้แจกเลยครับ ผู้แจกอาจจะกำหนดเส้นตายไม่เท่ากัน ก็สนุกดี

เป็นไอเดียที่ดีเลยครับ พี่เต้ย งั้นขอร่วมเสนอ ความคิดเห็นนิดๆ

ตัวผมเองขอส่งก่อนวัน ที่ 1 มกราคม เครับ  ;D ;D ;D  (จริงๆไม่อยากใช้สิทธ์เลื่อนเลยนะเนี้ย ::))

แต่แบบว่าพอส่งงานปุ้บก็ขึ้นงาน ZM2 ของปีใหม่ เป็นการส่งท้ายของดีๆในปีเก่าและเริ่มอะไรใหม่ๆในปีใหม่กันเลยทีเดียว  ::)

แล้วก็ไม่เลื่อนไปจากเดิมเยอะด้วย ;D ;D ;D  เหตุผลมาเยอะๆแบบนี้ เหมือนเราจะรุ้ว่าราเองก็เสร็จไม่ทัน555+ ;D

Narin

• ช่วยกันเติมไฟหน่อยจ้า
 Project ZM 02 เดี๋ยวค่อยว่ากันอีกทีว่าจะเริ่มเมื่อไหร่ยังไง แต่ใจจริงอยากจะให้ทุกท่านจบงานแรกอันนี้ก่อน ถ้าเป็นไปได้  :)

ส่วนเส้นตายของการแจกของรางวัลครั้งนี้ผมขอกำหนดเลยละกัน เราเริ่ม project กันวันที่ 26 มการาคม 2555 ขอขีดเส้นตายวันที่ 26 มกราคม 2556 จะได้ครบหนึ่งปีไปเลย  ตามนี้ไม่มีเปลี่ยนแล้วนะครับ

ขอพลังจงอยู่กับทุกท่าน  :D

ทำ วั น นี้ ก่ อ น ไ ม่ มี พ รุ่ ง นี้ ให้ ทำ

venom

• Model Lover
    • BigHead Models
Project ZM 02 เดี๋ยวค่อยว่ากันอีกทีว่าจะเริ่มเมื่อไหร่ยังไง แต่ใจจริงอยากจะให้ทุกท่านจบงานแรกอันนี้ก่อน ถ้าเป็นไปได้  :)
 ส่วนเส้นตายของการแจกของรางวัลครั้งนี้ผมขอกำหนดเลยละกัน เราเริ่ม project กันวันที่ 26 มการาคม 2555 ขอขีดเส้นตายวันที่
26 มกราคม 2556 จะได้ครบหนึ่งปีไปเลย  ตามนี้ไม่มีเปลี่ยนแล้วนะครับ
 ขอพลังจงอยู่กับทุกท่าน  :D

ตามนี้เลยจ้า

barank

^_^ รับทราบครับท่านพี่  ;) ;D ;D ;D

siridech

• โมเดลเลอร์เต็มขั้น
ใจดีทั้ง 2 ท่านเลย ;D
เอ้า!!!......ทุกคนสู้ๆ เพื่อของรางวัล  ;D ;D ;D ผมเป็นกำลังใจให้ครับ

jack_1081009

ของแต่ละท่านก็สวยๆงามๆ กันทั้งนั้น แต่ที่อยากเห็นที่สุดก็คือของท่านเจ้าบ้านแหละ
555  ;D  เพราะเป็นตัวละครที่ผมชอบ เลยลุ้นเป็นพิเศษ

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal