Author Topic: แจกของกระตุ้นต่อมปั้น Projects ZM.1 เท่านั้น !!!  (Read 15055 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

barank

• สุดยอดโมเดลเลอร์
    • View Profile
งานนี้ผมจะอาวววที่ 1 ๆๆๆๆ  ;D ;D ;D (ว่าแต่เสร็จ ของผมนี่ตอนส่ง ถ้าตรวจงานแล้วไม่ผ่าน มียึดตําแหน่งคืนไหมครับ  ::) ;D ;D ;D

Theman

• Guest
เอาหละโว้ย!..แล้วๆๆ เล่น :o ใจปล้ำแจกกันซะขนาดนี้! มีหรือจะยอม!งานอื่นขออนุญาติ ดองไว้ก่อน แต่ตอนนี้มาขอลุย! ZM  ก่อนหละเด้อ!555 ;D ;)

venom

• Administrator
  • Model Lover
    • BigHead Models
เดี๋ยวขอเปลี่ยนหัวข้อให้นิดนึง  ;) ทำงานด้วยใจกันทั้งนั้นเลย สิ่งของนอกกายจริงๆ ^ o^

อยากได้บ้างแล้วอ่ะ ปลายปีงานเยอะด้วยสิ...  >__<" จะได้กับเขามั่งไหมเนี่ย  :P ;D
ว่าแต่แจกกันเยอะ แล้วโครงการสองเริ่มจะมีอะไรแจกไหมนั่น :D
« Last Edit: October 14, 2012, 07:53:23 PM by venom »

Apikit

• Guest
คุณวี พี่นรินทร์ พี่วัชแจก3รางวัลแล้ว มาผมแจกรางวัลชมเชยครับ เดรี๋ยวขอไปหา ไปทำของรางวัลก่อน  ;)  ;D ;D ;D

Theman

• Guest
เดี๋ยวขอเปลี่ยนหัวข้อให้นิดนึง  ;) ทำงานด้วยใจกันทั้งนั้นเลย สิ่งของนอกกายจริงๆ ^ o^

อยากได้บ้างแล้วอ่ะ ปลายปีงานเยอะด้วยสิ...  >__<" จะได้กับเขามั่งไหมเนี่ย  :P ;D
ว่าแต่แจกกันเยอะ แล้วโครงการสองเริ่มจะมีอะไรแจกไหมนั่น :D
ผมขอพูดจากใจเลยนะครับ ครูวี ว่าผม ไอ้แมนทำงานด้วยใจเต็ม 100! (ใจที่หวังของรางวัล)เคี๊ยกๆ  ::) :P คิดว่าถ้าโครงการสองมาถึง..ของรางวัลควรเพิ่มขึ้นเป็น 2 เท่านะครับ ก๊ากก!555  ;D
คุณวี พี่นรินทร์ พี่วัชแจก3รางวัลแล้ว มาผมแจกรางวัลชมเชยครับ เดรี๋ยวขอไปหา ไปทำของรางวัลก่อน  ;)  ;D ;D ;D
รางวัลที่หนึ่ง ไม่ได้ เอารางวัลชมเชยก็ยังดี 555 จัดมาครับ คุณกิต อิอิ  ;D ::)

venom

ขอรางวัลชมเชยให้ฅนแจกรางวัลด้วยน๊าๆๆๆ เดี๋ยวจะรีบโดดงานมาทำโมเดลเลย 555

Red_Baron

• ช่างขึ้นรูป
  • **
รอดูงานนี้ ใครจะได้ไปครอง

TD-design

• มันไม่ไช่อาชีพ แต่มันคือชีวิต
พี่ทูลเป็นอะไรครับ อิอิ  ;D

55 เพ้อเจ่อ.....ของรางวัลสุดยอดจริงฯครับ กดดันจิตใจมากฯ ^ ^

venom

:) มาลงรายชื่อและผลงานที่ปั้นเสร็จตรงนี้แล้วกัน (ทยอยอัพเดทเรื่อยๆ) **อย่าลืมส่งชื่อที่อยู่ (เพื่อส่งรางวัลให้) มาหลังไมค์ด้วยนะคร๊าบ

1. คุณ HW Sculptor - "ย.ยักษ์" >> http://www.zealousmodel.com/index.php?topic=560.msg17984#msg17984

2. คุณ Termpoom - "MONONOKE HIME" >> http://www.zealousmodel.com/index.php?topic=540.msg18290#msg18290
« Last Edit: November 24, 2012, 02:08:45 AM by venom »

HW sculptor

• นักปั้นหน้าใหม่
ขอแก้ไขที่อยู่นะครับคุณนริน (ไม่รู้ที่เก่าเป้นตลิ่งชันหรือเปล่า  ย้ายที่ทำงานครับ)
วรวิทย์  หาทวี  1669/440 ม.ปิ่นเจริญ1 ซ.2 หมู่3  ถ.สรณคมณ์  แขวงสีกัน  ดอนเมือง  กทม 10210

**** จะตั้งตาคอยของรางวัล  ขอบคุณครับ*****

siridech

• โมเดลเลอร์เต็มขั้น
อยากได้ อยากได้..........แต่ผมยังไม่เคยอัพงานเลย เพิ่งเสร็จจากเรื่องบ้านใหม่ครับ ของรางวัลล่อตาล่อใจมากครับ ;D ;D ;D

venom

ขอแก้ไขที่อยู่นะครับคุณนริน (ไม่รู้ที่เก่าเป้นตลิ่งชันหรือเปล่า  ย้ายที่ทำงานครับ)
**** จะตั้งตาคอยของรางวัล  ขอบคุณครับ*****

จัดส่งของให้แล้วจ้า รายละเอียดส่งไปทางหลังบ้าน (My messages)

Theman

• Guest
โหยๆเค้าได้ไปแล้ว..เค้าได้กันแล้ว เค้าสอยไปแล้ว!! :o :'(  ยินดีด้วยคร๊าฟ ;D

barank

ถ้าเสร็จแค่ครึ่งเดียว ขอรางวัลครึ่งเดียวได้ไหมครับ  :o ::) ::) ::)

(เห็นไหมครับพี่แมน ความหวังยังมีเสมอ ::)) (อิอิ จะโดนแบนอีกรอบไหมเนี้ยเรา ::))

NutZmoto

• I am what I am
อิจฉาๆ 555 ผมรอโปรเจคหน้าแล้วกันคับ ปีนี้ขอวุ่นๆกะเรื่องอื่นก่อนครับ เรื่องเยอะเกิ้ล ;D

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal