ผู้เขียน หัวข้อ: Sneaker My Collection  (อ่าน 442 ครั้ง)

NutZmoto

• สุดยอดโมเดลเลอร์
  • I am what I am
Re: Sneaker My Collection
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 12:53:49 AM »
อ้าว!.. ต้องขออภัย คุณน้องนัท ด้วยนะครับ โผล่มาซะ! ชาวบ้านเค้าคุยกันไปถึงไหนแล้ว แหะๆ  :P ยากจะบอกว่า...อ๊าย!ๆพี่ชอบนักกีฬามากๆโดยเฉพาะหุ่นล่ำๆ เคี๊ยกๆ  ::) สวยเท่!หลายคู่เลยครับ พี่ก็ชอบซื้อใส่อยู่เหมือนกันนะ รองเท้าบาส แต่ไม่ใส่ไว้เล่นบาส..แค่ใส่ไว้เข้าไปทำเนียนๆคลุกวงในกับพวกนักบาสหล่อๆอ่ะ ฮิฮิ ปล.ชอบจริงๆตรงที่ นัท ถึงจะเก่า แต่ก็ยังคงเก็บมันไว้ เลิศมาก!ขอบอก  ;D ;) :-*
ขอบคุณครับพี่แมน เก็บจนแม่บ่นเลยครับ 555 แต่ที่ว่าชอบนักกีฬาหุ่นล่ำๆเนี้ย แปลกๆแล้วนะพี่ เคี๊ยกๆๆ   ;D ;D ;D

SimplePortal 2.3.3 © 2008-2010, SimplePortal